ผลบอลเมื่อคืน

2020-01-22
  • อิตาลี C1 00:00
    โอลเบีย โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. -0.25
    1-1 1-2
  • อิตาลี C1 00:00
    เตราโม่ คาตันซาโร่ 0
    1-0 1-0
  • ไซปรัส คัพ 00:00
    อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี อโปเอล นิโคเซีย 0.25
    1-0 1-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 00:00
    เอฟเค โคลิน เอสเค ซาปี้ -0.5
    0-1 3-4
  • 00:00
    Municipal Turrialba Curridabat FC -0.25
    0-0 3-0
  • Trinidad and Tobago Pro League 07:00
    มอร์เวนท์ คาเลโดเนีย ยูไนเต็ค La Horquetta Rangers FC -1.75
    0-0 2-0
  • 07:00
    Bubali SC เอสวีดาโคตา 0
    0-1 1-1
  • Argentinian Cup 07:00
    ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ 1.5
    1-0 1-1
  • 07:00
    RAMS Village Superstars Security Forces United 0.5
    4-0 9-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 07:10
    ลูเวอร์เดนเซ่ Dom Bosco MT 1
    1-0 1-1
  • Brazil Mato-grossense Division 1 07:10
    ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที มิกซ์โต้ อีซี 2
    2-0 2-0
  • Brazil Mato-grossense Division 1 07:10
    CEO Varzeagrandense โปโคนี เอ็มที 1
    0-0 1-0
  • BRA D4 07:30
    มานุส (สมัครเล่น) เซา ไรมุนโด้ (สมัครเล่น) 1.5
    2-0 3-0
  • Bolivia Liga de Futbol Prof 07:30
    บลูมมิ่ง Real Santa Cruz 1
    0-0 1-1
  • Brazil Campeonato Mineiro Division 1 07:30
    อูเบร์ลังเดียเอ็มจี อัตเลติโก มิไนโร่ -1
    0-1 0-1
  • Argentinian Cup 07:45
    ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต ครูเซโร เดล นอร์เต้ 0.25
    0-1 1-2
  • Copa MX 08:00
    กัวเรตาโร่ เอฟซี เอฟซี ฮัวเรซ 0.75
    1-1 3-2
  • Copa MX 08:00
    เวนาโดส เอฟซี ปาชูก้า -0.75
    1-0 1-1
  • Argentinian Cup 08:00
    CA Guemes เซนทรัล นอร์ ซัลตา 0.25
    0-0 1-1
  • 08:30
    โคลอมเบีย(ยู 23) เอกวาดอร์(ยู 23) 0.75
    3-0 4-0
  • Copa MX 10:00
    ชีวาส กัวดาลาจาร่า ดอราดอส เดอ ซินาลัว 1
    0-1 1-2
  • Copa MX 10:00
    แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ คลับ ตีฮัวนา 0.25
    0-0 0-1
  • 12:50
    Mumbai Ultras FC Mumbai Young Boys -1.75
    0-3 1-5
  • กระชับมิตร (สโมสร) 14:15
    เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) เอฟซี บูลลีนไลออน(ยู 20) 1
    0-0 1-2
  • AFC คัพ 14:30
    Lalenok United พีเอสเอ็มมากัสซาร์ 1.75
    1-2 1-4
  • กระชับมิตร (สโมสร) 14:30
    Lou Gansike Sol Neftchi Kochkor-Ata 1
    1-0 4-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 14:45
    ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด(สำรอง) Adelaide University SC Reserves 1
    0-0 1-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 15:00
    พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี (N) แอดิเลด แพนเทอร์ 1.5
    0-0 0-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 15:00
    เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ เอฟเค อิสล็อก มินส์ค -0.5
    0-0 0-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 15:00
    ปาร์ติซาน เบลเกรด เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า -0.5
    0-0 1-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 15:30
    มณีปุระ อรุณาจัล -0.5
    1-1 1-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 15:30
    ลีเกีย วอร์ซอว์ (N) ไนเรกิฮาซา -0.5
    2-1 3-1
  • เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก 16:00
    บุนยอดกอร์ อัล ซอลรา 0.25
    1-0 4-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 16:00
    กรมศุลกากร เอฟซี บางกอก เอฟซี -0.5
    2-0 3-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 16:00
    ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ เอฟซี อเรียสูล ทรูดา -0.5
    1-2 2-7
  • กระชับมิตร (สโมสร) 16:00
    เชอตาโนโว มอสโก อัคโตเบ -0.5
    0-0 0-1
  • 16:00
    อิระวดี ยูไนเต็ด(ยู19) Chinland FC U19 0
    2-0 5-0
  • 16:00
    Kachin United FC U19 หงสาวดี ยูไนเต็ด (ยู 19) 0
    0-6 0-8
  • กระชับมิตร (สโมสร) 16:00
    เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ เอฟซี บูลลีนไลออน 1
    2-0 4-0
  • 16:15
    Nepal Police Club Machhindra FC 0
    0-0 0-1
  • Tipsport Cup 16:30
    ดูก้า ปรากซ์ (N) ไพรบราม 0.25
    4-0 6-0
  • Tipsport Cup 16:30
    ดูนาจสก้า สเตรด้า นิตร้า 0.5
    0-0 2-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 16:45
    อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี 1
    1-1 2-1
  • Tipsport Cup 17:00
    เบอโน่ (N) เอ็มเอฟเค สกาลิก้า 1
    3-1 3-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 17:00
    จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย (N) ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 0
    1-0 1-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 17:00
    บานิค ออสตราว่า (N) เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 0.75
    0-1 0-4
  • กระชับมิตร (สโมสร) 17:00
    โกลนิค เลชน่า มอเตรอ รูบิน 0.75
    0-0 2-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 17:00
    ปาร์ดูบีตเซ สโลวาน ลิเบอเรช 2 0.75
    1-0 1-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 17:00
    ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส ทริเน็ค 0.75
    0-1 0-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 17:00
    สปาร์ตาปราก วิโซซิน่า จิคลาวา 1.75
    2-0 5-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 17:00
    เอฟเค แรด เบลเกรด เอฟเค ซินเดลิค เบลเกรด 1.75
    0-0 2-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 17:00
    สโลวาน ลิเบอเรช เอ็มเอฟเค ชรูดิม 1.75
    2-1 5-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 17:00
    เฟาเอฟแอล โบคุ่ม เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 0.75
    2-0 2-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 17:00
    เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ KF Gunilla Hei 0.75
    0-1 0-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 17:00
    ระยอง เอฟซี ศรีสะเกษ เอฟซี 1.75
    1-1 2-1
  • กระชับมิตรทีมชาติ 17:00
    มอนเตเนโกร(ญ) บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ญ) -0.5
    1-2 2-3
  • AFC U23 Championship 17:15
    ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23) (N) อุซเบกิสถาน ยู23 -0.25
    0-0 1-0
  • HongKong FA 1st Reserves Leagu 17:30
    ฮ่องกง เรนเจอร์ส (สำรอง) อีสเทอร์น เอเอ (สำรอง) 1.25
    2-0 2-0
  • HongKong FA 1st Reserves Leagu 17:30
    เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์(สำรอง) หยวน ลอง (สำรอง) 1.25
    1-0 4-1
  • HongKong FA 1st Reserves Leagu 17:30
    ลีแมน เอฟซี(สำรอง) แฮปปี้ วัลเล่ย์(สำรอง) 1.25
    0-2 0-7
  • กระชับมิตร (สโมสร) 17:35
    ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด Adelaide University SC 0.75
    0-2 1-4
  • AFC คัพ 18:00
    สะเวย์ เรียง เอฟซี มาสเตอร์ 7 เอฟซี 1.75
    2-1 4-1
  • ตุรกี คัพ 18:00
    คาซิมปาซ่า อลันยาสปอร์ -0.75
    2-1 3-2
  • กระชับมิตรทีมชาติ 18:00
    ปาเลสไตน์ (N) เซเชลส์ 2
    0-0 1-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 18:00
    สลาเวีย โมซีร์ สปุตนิก 0.75
    0-0 4-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 18:00
    เชียงราย ยูไนเต็ด ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 0.75
    0-0 1-0
  • 18:45
    เอสโตริล(ยู 23) สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23) 0
    1-1 3-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    แรนเดอร์ส เวนด์ซีเซล 0.75
    2-2 4-3
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    เอฟเค เซนิก้า เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม 0.75
    0-0 1-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    เชอร์โนโมเร็ตส์ บัลชิค สปาร์ตัก วาร์นา 0.75
    0-0 2-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    เอฟเคทุซลา ซิตี้ Zvijezda Gradacac 0.75
    1-1 6-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    วอจโวดิน่า โนวิ แซด เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 0.75
    1-1 2-1
  • 19:00
    ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี เคชเคเมติ ทีอี -0.25
    1-0 0-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    เอฟซี ดูนาฟ รูส เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ 0.75
    2-2 2-4
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    เอลเคเอสลอดซ์ ซอร์ย่า ลูแฮงส์ -0.75
    0-0 0-1
  • AFC คัพ 19:15
    Indera FC ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด 1.75
    0-3 1-6
  • Saudi Arabia Division 2 19:30
    อัล-คาว์แคบ อัล ทาย 0
    1-0 1-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:30
    ทแซร์สโค เซโล โบเตฟ กาเลโบโว่ -0.75
    0-1 4-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:30
    สลาเวีย ปราก (N) อัสติ นาดลาเบม 2.5
    0-0 0-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:30
    เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา 2.5
    2-0 3-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:30
    เดริต้า จิลาน KF Dardana 2.5
    7-0 7-2
  • HongKong 2 Division League 19:30
    กุ๊นถอง หว่านไจ๋ -1.75
    0-1 0-2
  • HongKong 2 Division League 19:30
    Chelsea FC Soccer School (HK) เซา โฮเซ เอพี -1.75
    1-0 1-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:30
    Decic Tuzi โอเอฟเค พอดโกริก้า 2.5
    0-0 1-0
  • Saudi Arabia Division 2 19:40
    Al Bukayriyah อัล-จีล 0.5
    0-0 2-1
  • 19:50
    Busia Young Stars FC Busoga United 0.5
    1-1 2-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:50
    เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค โบเคลจ์ โคเตอร์ 2.5
    0-0 4-1
  • Saudi Arabia Division 2 19:55
    Al-Ameade อัล คาลีจ 0.5
    1-0 2-1
  • ซูเปอร์ลีก กรีซ 20:00
    เออีแอล ลาริซ่า พาไนโทลิกอส อกรีนิออน 0.75
    0-1 2-2
  • แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก 20:00
    ลุฟเตอตารี่ เคเอส กูเกซี -1.25
    0-0 0-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    ซลาเต้ โมราฟเซ่ ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา -0.25
    5-0 8-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    ไฮน์เดนเฮลม์ ออสเตรีย ลัสเตนัว 2.5
    1-0 3-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    กีไอร์มอต เอสอี เอสเคเอฟซีเรด 2.5
    0-1 0-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    เอสวี รีด ดับบริวเอสจี วัตเท่น 0.25
    2-0 2-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ (N) เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 0.25
    1-0 1-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    เอฟเค โซชิ ซังค์ พอลเท่น -0.25
    0-0 0-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    เอฟเค โปปาร์ด ทาทราน ปรีซอฟ -0.25
    2-1 2-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด หนองบัวลําภู -0.25
    0-0 1-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    สโลวาน บราติสลาวา วิสล่า พล็อค 0.5
    3-0 3-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    ออสเตรียเวียนนา (N) เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า -0.25
    3-1 5-1
  • Zambia Super League 20:00
    Buildcon FC เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา -0.25
    0-1 1-2
  • Zambia Super League 20:00
    Zanaco Nakambala Leopards -0.25
    3-0 5-1
  • England U23 1.Liga 20:00
    ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23) คริสตัล พาเลซ(ยู 23) 0.25
    0-1 2-1
  • Tanzania Ligue 1 20:00
    Mwadui FC อาซาม เอฟซี -1.75
    0-1 0-1
  • Tanzania Ligue 1 20:00
    ซิงกิด้า ยูไนเต็ด ยัง แอฟริกันส์ -1.75
    0-1 1-3
  • 20:00
    Kajjansi Utd Vipers 0.5
    1-0 1-1
  • 20:00
    Bugamba FC Onduparaka FC 0.5
    0-0 1-0
  • 20:00
    Aias Salaminas Ampelakiakos 0.5
    0-0 0-0
  • 20:00
    AO Palliniakos Nikites Anthousas 0.5
    3-1 4-3
  • 20:00
    Kalivia มาร์โก 0.5
    0-1 0-2
  • 20:00
    Kryoneri Ethnikos Neas Makris 0.5
    1-0 4-0
  • 20:00
    Kyanos Astir Varis Koropi 0.5
    0-0 2-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    ปาร์ติซาน เบลเกรด คราโคเวีย คราคอฟ 0
    0-0 1-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค เอ็นเคเนเรวานนัค โซปูเซน 0
    3-0 6-0
  • AFC U23 Championship 20:15
    ออสเตรเลีย (ยู 23) (N) เกาหลีใต้(ยู 23) -0.25
    0-0 0-2
  • อิตาลี C1 20:30
    เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี คาเวเซ่ 0
    1-0 3-1
  • AFC คัพ 20:30
    Defenders SC พาโรยูไนเต็ด 1.75
    2-3 3-3
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:30
    เทรนซิน กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 0
    0-1 1-3
  • Italian Youth League 20:30
    ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) -0.5
    1-0 2-1
  • South Africa First League 20:30
    รีล คิงส์ อาแจ๊กซ์ เคป ทาวน์ -0.25
    0-0 1-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:30
    อินเตอร์ ซาเปรซิค เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ -0.5
    0-0 1-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:45
    ดอมซาเล่ บูดาฟอคิ เอ็มทีอี 1.5
    1-3 2-3
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:45
    ริเยก้า (N) ทริงลาฟ คราน 1.5
    4-0 7-0
  • อิตาลี C1 21:00
    ยูเวนตุส(ยู 23) โนวาร่า 0
    0-0 2-2
  • อิตาลี C1 21:00
    กอซซาโน่ อาเลซซานเดรีย -0.25
    0-0 0-1
  • อิตาลี C1 21:00
    ยูเอส เปียเนเซ่ โปร เวอร์เซลลี่ 0.25
    0-0 0-0
  • อิตาลี C1 21:00
    เรนาเต้ เอซี เจียน่า เออมินิโอ 1
    1-0 2-1
  • อิตาลี C1 21:00
    คาตาเนีย อเวลลิโน่ 0.5
    1-1 3-1
  • อิตาลี C1 21:00
    ปากาเนเซ่ วิเทอเบเซ่ 0
    0-0 0-0
  • ตุรกี คัพ 21:00
    กัซเทป อันตัลยาสปอร์ 0.75
    1-2 2-2
  • ไซปรัส คัพ 21:00
    โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี เอร์มิส อราดิปปู 2.75
    2-0 3-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 21:00
    โอเดนเซ่ บีเค เฮลซิงบอร์ก 0.75
    2-1 3-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 21:00
    ปิแอส กลิวิส โดโกเรต์ส รัซกราด -0.25
    0-2 0-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 21:00
    อาร์เซน่อล ตูล่า เคสลา เอฟเค 1
    0-0 2-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 21:00
    NK Dubrava Zagreb DUGO SELO 1
    0-0 4-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 21:00
    ลีเกีย วอร์ซอว์ (N) เอฟเค วอซโดวัค 1
    0-0 1-0
  • India Super League 21:00
    เบงกาลูรู เดลี ไดนามอส 0.5
    2-0 3-0
  • อิตาลี C1 21:30
    ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 โปเทนซ่า 0
    0-0 0-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 21:30
    เลช พอซนาน เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 0.25
    0-0 0-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 21:30
    สเตอัว บูคาเรสต์ ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 1
    3-0 3-1
  • Kuwait 1st Division League 21:45
    อัล ฟาฮาฮีล เอสซี อัล ซาลิบิคัท -0.25
    0-0 1-0
  • Kuwait 1st Division League 21:45
    Al Gela ไคตัน -0.25
    2-0 2-1
  • Saudi Arabia Division 2 21:55
    อัล-นาดห์ฮา อัล บาเดน -0.25
    2-0 2-0
  • อิตาลี C1 22:00
    อัลบิโนเลฟเฟ่ ปิสโทลเซ่ 0.5
    0-0 0-1
  • อิตาลี C1 22:00
    ซุดติโรล อัลโต้ วิส เปซาโร 1
    1-0 2-0
  • ไซปรัส คัพ 22:00
    โดซ่า คาโตโกเปีย อิโนซิส พาราลิมนิ่ 0.25
    0-0 1-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 22:00
    เอสเอสวีอูล์ม 1846 เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค 0
    0-0 3-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 22:00
    ดินาโม บูคาเรสต์ (N) เอฟซี คราซ์โนดาร์ -1
    1-0 1-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 22:00
    ดันดาล์ค ซีเอฟอาร์ คลูจ์ -1
    1-0 1-2
  • Bahrain Division 2 22:00
    อัล บูไดย่า อัล อิติฮัด (บาห์เรน) 1.25
    0-0 1-1
  • Bahrain Division 2 22:00
    อัล ทัดมัน คาลาลี 1.25
    0-1 0-4
  • Qatar League Division 2 22:00
    อัล มาร์คไฮยา Al Bidda SC 1.25
    0-0 0-0
  • Qatar League Division 2 22:00
    Russell City อัล ชามาล 1.25
    1-0 1-2
  • Qatar League Division 2 22:00
    Al Muaidar Club Al Nasa(QAT) 1.25
    1-0 3-0
  • Qatar League Division 2 22:00
    อัล คูไรติอัต อัล-เมไซเมียร์ เอสซี 1.25
    0-0 1-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 22:00
    สลาสค์ วรอคลาวน์ เทปลิเซ่ 0.25
    0-0 1-2
  • ซูเปอร์ลีก กรีซ 22:15
    โวลอส เอ็นเอฟซี เออีเค เอเธนส์ -0.75
    0-2 1-3
  • ซูเปอร์ลีก กรีซ 22:15
    โอเอฟไอ เครเต้ โอลิมเปียกอส ไพรีอัส -1.25
    0-1 0-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 22:30
    สปอร์ลิชบัวเบนฟิก้า(ญ) (N) เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) 0.25
    1-0 3-0
  • 22:30
    เอฟซี เมดินา 3 AS Douanes Nouakchott 0
    0-0 0-0
  • Saudi Arabia Division 2 22:40
    อัล อันซาร์ โอฮูด มีดินา -0.75
    0-0 0-2
  • ไซปรัส คัพ 22:59
    คาร์มิโอทิสซ่า เออีเค ลาร์นาคา -2.25
    0-0 0-1
  • แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก 22:59
    เอสเค ติรานา เคเอส บีริซ บอลช์ 0.25
    1-0 2-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 22:59
    เอ็นเค มูรา 05 เอ็นดี เบลตินซี 0.25
    0-0 3-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 22:59
    สลาเวีย โครเมอร์ริซ ไวสคอป 0.25
    1-0 2-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 23:30
    Radnik Sesvete NK Zagorec Krapina -0.5
    2-0 8-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 23:30
    ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) ทีเอสวี ชไตน์บัค -0.5
    2-1 2-4
  • 23:30
    PSV Wellingara Kiang West FC 0
    0-0 0-0
  • 23:30
    Latrikunda Utd Falcons FC 0
    0-1 0-1
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division 23:45
    พูเอนเต้ เจนิล เอดี เซวตา 0.25
    0-1 0-2