ผลบอลเมื่อคืน

2019-11-16
  • ฟุตบอล ยูโร 00:00
    อาเซอร์ไบจาน เวลส์ -1
    0-2 0-2
  • ฟุตบอล ยูโร 00:00
    สโลวีเนีย ลัตเวีย 2.5
    0-0 1-0
  • ฟุตบอล ยูโร 00:00
    ซานมารีโน คาซัคสถาน -2.5
    0-3 1-3
  • ฟุตบอล ยูโร 00:00
    รัสเซีย เบลเยียม -0.25
    0-3 1-4
  • ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป 00:00
    เดนมาร์ค (ยู 19) ฟาโรห์ ไอซ์แลนด์ ยู19 3.25
    0-0 2-0
  • เฟรนซ์ คัพ 00:00
    Cambrai เกววีลย์ อูแอส 0.5
    0-0 0-1
  • เฟรนซ์ คัพ 00:00
    FC Lyon จีเอส คอนโซลาท มาร์แซย์ 0.5
    0-1 0-1
  • เฟรนซ์ คัพ 00:00
    La Fleche Linas-Montlhery 0.5
    1-2 2-3
  • Futsal Spain Division De Honor 00:00
    แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล) บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) -2.5
    1-0 3-6
  • 00:00
    อัลโบรายา(ยู 19) โตเลโด (ยู 19) 0.25
    1-0 1-0
  • ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป 00:00
    โปรตุเกส(ยู 17) จอร์เจีย (ยู 17) 3
    0-0 0-0
  • Spanish Segunda Division B 00:00
    บียาร์เรอัล บี ยูอี โอลอต 0.75
    1-0 1-1
  • แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 00:00
    เจเอส ซาอัวร่า เอ็มซี โอราน 1
    1-1 1-1
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division 00:00
    ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล ซีดี ลีอัลตัดท์ -1
    0-0 0-0
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division 00:00
    Igualada ซีอี ยูโรปา -0.75
    0-1 1-1
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division 00:00
    Santfeliuenc FC Cerdanyola del Valles 0
    0-0 0-0
  • Austrian 3.Liga 00:00
    Team Wiener Linien เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ 0
    0-0 2-1
  • Germany Oberliga Bade-Wurttemberg 00:00
    SpVg Schonnebeck เอสเฟา สแตรเลน -1.25
    0-0 0-1
  • Brazil Youth 00:00
    วาสโก ดา กามา (ยู 20) พัลไมรัส (เยาวชน) 0.25
    0-0 0-1
  • 00:00
    UD San Fernando U19 เอดี ฮูราคาน (ยู 19) -0.5
    0-0 0-0
  • Portugal Liga de Honora 00:15
    เปนาฟิลด์ เฟยเรนเซ่ 0
    0-0 0-0
  • คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ 00:20
    เยโอวิล ทาวน์ โดเวอร์ แอทเตลิก 0.5
    0-0 0-1
  • สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น 00:30
    เอลเช่ อัลเมเรีย 0
    0-0 1-1
  • สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น 00:30
    นูมานเซีย ราโย่ บาเยกาโน่ 0
    1-1 2-2
  • UEFA - EURO U21 Qualifying 00:30
    อิตาลี (ยู 21) ไอซ์แลนด์(ยู 21) 1.5
    1-0 3-0
  • Spanish Segunda Division B 00:30
    เอสดี อีเจีย ซีเอฟ บาดาโลน่า 0.25
    1-0 2-0
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division 00:30
    ซีดี อาร์ดรอย CD Pena Azagresa 0.5
    0-0 2-0
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division 00:30
    ยูดี โลโกรนเยส บี โอโยเนซา 0.5
    2-0 3-0
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division 00:30
    Yague CF CD Arnedo -1
    1-1 1-2
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division 00:30
    กัวดาล UC Ceares 1.5
    0-1 1-3
  • เฟรนซ์ คัพ 01:00
    Olympique Ales แล็ตต์ส เอเอส 0.5
    0-0 1-0
  • เฟรนซ์ คัพ 01:00
    Bourges FC Sable-sur-Sarthe 0.5
    1-1 1-1
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division 01:00
    ซีดี ซาน โรเก้ อัลกอสซีเอฟ 0.5
    0-0 1-0
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division 01:00
    อคูลัส ซีเอฟ กัลโลเวรา 1
    0-0 0-0
  • 01:00
    อาไว(ยู 19) Juventude RSU19 0.5
    0-1 1-1
  • 01:00
    CD Coopsol ซานโต๊ส เคป ทาวน์ 0.25
    1-0 1-0
  • 01:00
    Atletico Mineiro (W) America MG (w) 0
    0-1 1-1
  • Brazil Campeonato Paulista Youth 01:00
    บาเฮีย (เยาวชน) วิตอเรีย ดา คอนกีสต้า บีเอ (ยู 20) 0.25
    0-1 1-2
  • Brazil Campeonato Paulista Youth 01:00
    คอนฟิแองก้า เอสอี (เยาวชน) ซีอาร์บี แม็คซิโอ (เยาวชน) 0
    3-1 3-2
  • ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป 01:30
    กรีซ(ยู 19) (N) ไอซ์แลนด์ ยู19 0.5
    0-1 2-5
  • ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป 01:30
    เบลเยียม(ยู 19) แอลเบเนีย(ยู 19) 2.75
    2-0 2-1
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division 01:30
    เตเนริเฟ่ 2 Atletico Union Guimar 1
    0-0 1-0
  • Belgian First Amateur Division 01:30
    Thes Sport ทูบิซี่ 1.25
    1-0 2-0
  • 01:30
    โกยาส (ยู 20) อนาโปลิน่า(ยู 20) 1.5
    2-0 4-0
  • แอฟริกันเนชันส์ คัพ 02:00
    ไอเวอรี่โคสต์ ไนเจอร์ 1.75
    0-0 1-0
  • เฟรนซ์ คัพ 02:00
    บิวแวร์ส เอฟซี แซมบี 0.5
    0-3 1-4
  • อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น 02:00
    เซอร์โร ลาร์โก สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 0.5
    2-0 2-1
  • อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น 02:00
    บอสตัน ริเวอร์ มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 0
    0-0 1-3
  • อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น 02:00
    ดานูบิโอ เอฟซี ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ 0
    1-0 1-2
  • อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น 02:00
    พลาซ่า โคโลเนีย ซีเอยูเวนตูเด้ 0.5
    0-0 1-0
  • อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น 02:00
    เซอโร่ มอนเตวิเดโอ แรมปรา จูเนียร์ 0.5
    0-0 0-1
  • อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น 02:00
    ซีเอ ริเวอร์เพลท เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 0
    1-0 1-0
  • Belgian First Amateur Division 02:00
    KMSK Deinze เดสเซล สปอร์ต 1.5
    0-0 0-0
  • Belgian First Amateur Division 02:00
    เคเอสเค ไฮสท์ โอลิมปิก ชาเลอร์รัว 0
    2-0 4-0
  • Belgian First Amateur Division 02:00
    Lierse Kempenzonen Patro Eisden 0.5
    0-0 0-1
  • Uruguay Segunda 02:00
    ซีเอ เรนติสตัส ไอเอ ซูด อเมริกา 0.25
    1-0 4-0
  • Uruguay Segunda 02:00
    วิลล่า เอสปาโนลา CS Cerrito 0.25
    0-0 0-1
  • Brazil Campeonato Paulista Youth 02:00
    เนาติโก พีอี (เยาวชน) สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) 0
    1-0 2-2
  • Brazil Campeonato Paulista Youth 02:00
    มาริเลีย เอ็มเอ(เยาวชน) ริเวอร์ พีไอ(เยาวชน) 0
    0-1 0-1
  • กระชับมิตรทีมชาติ 02:00
    สาธารณรัฐ โดมินิกัน (ญ) ยู 20 คิวบา (ญ) ยู 20 -1
    0-1 1-3
  • เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 02:30
    เคเอสซี โลเคอเรน เควีเอสเค ลอมเมล 0.75
    0-0 0-1
  • เซเรีย บี บราซิล 02:30
    ซีอาร์บี แม็คซิโอ ปอนเต เปรตา 0.25
    2-0 2-0
  • เซเรีย บี บราซิล 02:30
    กัวรานี่ เอสพี โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 0.25
    1-0 1-0
  • เซเรีย บี บราซิล 02:30
    กอริติบ้า พีอาร์ โอเอสเต้ 1
    1-0 1-0
  • ฟุตบอล ยูโร 02:45
    ไอร์แลนด์เหนือ เนเธอร์แลนด์ -1
    0-0 0-0
  • ฟุตบอล ยูโร 02:45
    เยอรมนี เบลารุส 3
    1-0 4-0
  • ฟุตบอล ยูโร 02:45
    โครเอเชีย สโลวาเกีย 1.25
    0-1 3-1
  • ฟุตบอล ยูโร 02:45
    อิสราเอล โปแลนด์ 0
    0-1 1-2
  • ฟุตบอล ยูโร 02:45
    ออสเตรีย FYR มาซิโดเนีย 1.75
    1-0 2-1
  • อิตาลี C1 02:45
    ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ อัลบิโนเลฟเฟ่ -0.25
    0-0 2-1
  • อิตาลี C1 02:45
    เฟอรัลพิซาโล ปาโดวา 0
    1-0 1-0
  • อิตาลี C1 02:45
    เอซี โมโนโปลี บิสเซลเย 1913 1.25
    2-1 2-1
  • สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น 03:00
    เรอัล ซาราโกซ่า อัลบาเซเต้ 0.75
    0-0 0-1
  • บราซิล ซีรี่เอ 03:00
    ซานโตส เซาเปาโล 0.5
    1-0 1-1
  • เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น 03:00
    เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 0
    2-0 2-0
  • อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล 03:00
    ออล บอยส์ วิลล่า ดาลมิเน 0
    0-1 0-1
  • อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล 03:00
    คิลเมส เดปอร์ติโว เรยสตาร์ 0.5
    1-0 1-1
  • Argentina Prim B Metropolitana 03:00
    ลอส อันเดส คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส 0.5
    1-0 1-0
  • Argentina Prim B Metropolitana 03:00
    ฟลานเดรีย อัล คิว ซา 0.5
    0-3 1-3
  • Argentina Prim B Metropolitana 03:00
    ทริสแทน ซัวเรส วิลลา ซาน คาร์ลอส 0
    0-1 0-1
  • Argentina Prim B Metropolitana 03:00
    ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ เดเฟนโซเรส ยูนิดอส 0
    0-0 0-0
  • BRA SPC 03:00
    เซา คาเอตาโน่ เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า 0.25
    0-0 1-1
  • Argentina group C Tebolidun League Manchester 03:00
    เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล เฟอโรคาริล มิดแลนด์ 0
    0-1 1-1
  • Argentina group C Tebolidun League Manchester 03:00
    อิตูไซย์โง เบรัสเตกี 0
    0-1 1-1
  • Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester 03:00
    CDyS Juventud Unida Central Ballester 0.25
    0-2 2-3
  • Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester 03:00
    Puerto Nuevo Argentino de Rosario 0.25
    0-1 0-2
  • Colombia Copa Mustang B 03:00
    ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี โบญาก้า ซิโค -0.25
    0-0 0-2
  • อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล 03:10
    เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ ชาคาริตา จูเนียร์ส 0.75
    2-1 2-1
  • Brazil Campeonato Paulista Youth 03:15
    ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) ซิเอร่า(เยาวชน) -0.25
    0-2 0-2
  • เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น 03:30
    เอเลี่ยนซา ลิม่า สปอร์ต ฮวนคาโย่ 0.75
    1-1 3-1
  • อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล 04:00
    อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ 0.25
    1-0 1-2
  • Australia Youth League 07:00
    บริสแบน โรว์ (เยาวชน) (N) เมลเบิร์น วิคตอรี่ เอฟซี (เยาวชน) 1.25
    3-0 7-0
  • 07:00
    สหรัฐอเมริกา แคนาดา 0.75
    3-0 4-1
  • 07:00
    แอนติกาและบาร์บูดา จาเมกา -2.5
    0-1 0-2
  • 07:00
    เซาเทิร์น ยูไนเต็ด (ยู 20) Eastern Suburbs Auckland U20 -0.75
    1-1 3-3
  • 07:00
    La Horquetta Rangers FC Defence Force FC -1.25
    1-0 4-1
  • เซเรีย บี บราซิล 07:30
    แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ ปารานา พีอาร์ 0.75
    0-0 1-0
  • อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล 07:30
    กิมนาเซีย จูจุย เอลมาโกล 0.5
    0-0 0-0
  • Argentine Torneo A 07:30
    เดปอร์ตีโบ ไมปู วิลล่า มิเตร -0.25
    0-0 1-1
  • นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ 08:00
    แฮมิลตัน วันเดอร์เรอร์ส เอเอฟซี โอคแลนด์ ซิตี้ 0.5
    0-3 0-5
  • Mexico Segunda Division 08:00
    เอสตูเดียนเตส เตคอส Cimarrones de Sonora FC II 1.25
    1-0 3-1
  • 08:00
    กายอานา อารูบา -2.5
    2-2 4-2
  • 08:00
    ทีม เวลลิงตัน(ยู 20) เวลลิงตัน ฟีนิกซ์ เอฟซี (ยู 20) -0.75
    0-1 1-1
  • อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล 08:15
    ซานมาร์ติน ซานฮวน นูเอว่า ชิคาโก้ 0.5
    1-0 1-0
  • กระชับมิตรทีมชาติ 08:30
    เปรู (N) โคลัมเบีย -0.5
    0-0 0-1
  • USA National Premier Soccer League 08:30
    Lone Star Republic FC นอร์ทเท็กซัส 0
    2-0 4-1
  • Mexico Segunda Division 08:30
    Atletico San Francisco FC Chapulineros 1.25
    0-1 1-2
  • นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ 09:00
    ไวทาคีรีเรนจ์ ยูไนเต็ด แคนเตอร์บิวรี่ ยูไนเต็ด 0.5
    0-1 1-1
  • Mexico Segunda Division 09:00
    ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 2 1.25
    0-0 1-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 09:00
    Rewa U19 Tailevu Naitasiri U19 -0.25
    2-0 4-0
  • 09:10
    ปานามา เม็กซิโก -0.5
    0-1 0-3
  • Korea Challengers League 09:50
    ฮวาซอง เอฟซี ยังพย็อง 0.5
    0-0 1-0
  • นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ 10:00
    ฮอว์เคส เบย์ ยูไนเต็ด แทสมัน ยูไนเต็ด 0.5
    2-0 2-0
  • นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ 10:00
    เซาท์เทิร์น ยูไนเต็ด อีสเทิร์น ซับเบิร์บส์เอเอฟซี 0
    0-2 2-4
  • Mexico Segunda Division 10:00
    Coras De Nayarit ยู.เอ.ซาคาเตคาส 0.5
    0-1 2-2
  • 10:10
    กัวดาลาจาร่า ชีวาส (ญ) คลับ อเมริกา (ญ) -0.5
    0-2 0-2
  • เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 11:00
    รีโนฟา ยามากูชิ มอนเตดิโอะ ยามากาตะ -0.5
    2-0 2-3
  • เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 11:00
    อวิสปา ฟูกูโอกะ ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี -0.25
    0-1 0-2
  • Japanese League Division 3 11:00
    ฮอนด้า เอฟซี รัน เมล อาโอโมริ 0.5
    0-0 1-1
  • Japanese League Division 3 11:00
    โอซาก้า เอฟซี (N) มหาวิทยาลัยเรียวซุ ไกไซ 1
    0-1 1-1
  • Japanese League Division 3 11:00
    โซนี่ เซนได ฮอนด้า ล็อค เอสซี 0.75
    1-0 3-0
  • Japanese League Division 3 11:00
    บิวาโกะ ชิงะ โยโกกาว่า มูซาชิโน 0
    0-1 2-1
  • เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) 11:00
    นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) เซเรโซ โอซาก้า ซาไก หญิง 0.5
    1-0 1-1
  • 11:50
    C.R.P.F. Jalandhar Indian Air Force 0
    0-1 0-2
  • เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 12:00
    เกียวโต แซงก้า เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 1
    0-0 1-0
  • เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 12:00
    มาชิดา เซลเวีย คาชิว่า เรย์โซล -0.75
    0-2 0-3
  • เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 12:00
    โอมิยะ อาร์ดิย่า อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 0.75
    0-0 1-1
  • เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 12:00
    เอฮิเมะเอฟซี เอฟซี เรียวเคียว 0.75
    1-0 1-2
  • เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 12:00
    ฟาเจียโน โอคายามา โยโกฮามา เอฟซี -0.25
    0-1 0-1
  • เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 12:00
    วี-วาเรน นากาซากิ โทชิกิ เอสซี 0.25
    0-1 0-1
  • เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 12:00
    เอฟซี กิฟู เวนท์ฟอเรท โกฟุ -1.25
    0-0 1-3
  • Australia Youth League 12:00
    ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) นิวคาสเซิล เจ็ทส์ เอฟซี (เยาวชน) 0.75
    4-3 8-3
  • 12:50
    ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด (ยู 19) สุรินทร์ ซิตี้เอฟซี (ยู 19) -0.75
    0-2 2-5
  • 12:50
    Udon Thani Rajabhat University มหาวิทยาลัยขอนแก่น 0
    1-0 2-0
  • เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 13:00
    คาโกชิม่า ยูไนเต็ด มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค -0.25
    1-0 1-0
  • เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 13:00
    โตเกียวเวอร์ดี้ โตกุชิม่า วอร์ทิส -0.75
    0-1 1-2
  • ออสเตรเลีย ลิก เอ 13:00
    เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส อดิไลเด้ ยูไนเต็ด -0.5
    1-3 1-3
  • 13:00
    ยโสธร เอฟซี (ยู 19) ขอนแก่น ยูไนเต็ดเอฟซี (ยู 19) -0.75
    1-0 3-0
  • 13:00
    Arema FC (W) Persipura Jayapura (w) -1
    0-1 0-3
  • 13:00
    PS TIRA (w) PSS Sleman (W) -1
    1-1 2-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 13:25
    เออีเอล ลิมาสซอล Agia Napa -0.25
    0-0 2-0
  • 13:30
    Caspian Kosar U23 Sorkhpooshan Pakdasht U23 -2
    0-1 1-3
  • 15:00
    บังกาลอร์ อินดีเพนเดนซ์ Kickstart FC -1
    0-2 0-6
  • 15:00
    Nakhon Ratchasima University วิทยาลัยบัณฑิตเอเชีย 0
    0-2 0-5
  • 15:00
    Persigo Semeru FC PSN Ngada -1
    1-2 1-2
  • 15:00
    Perssu Super Madura เกรซิค ยูไนเต็ด -1
    0-0 1-0
  • Vietnam Second Division 15:00
    Tre Viettel Luxury Ha Long 1.5
    2-0 2-0
  • 15:00
    บาโรก้า เอฟซี(สำรอง) โปโลควาเน่ ซิตี้(สำรอง) -1
    3-2 3-2
  • 15:00
    ไฮแลนด์ส พาร์ค(สำรอง) บิดเวสท์ วิทซ์(สำรอง) -1
    1-2 1-4
  • 15:00
    มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด(สำรอง) Bloem Celtic Reserves -1
    0-0 0-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 15:00
    เอร์มิส อราดิปปู โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี -0.25
    2-1 3-5
  • กระชับมิตร (สโมสร) 15:05
    ชีรัค เซวาน บอย -0.25
    3-0 5-0
  • 15:10
    สุรินทร์ ซูก้า โขงชีมูล (ยู 19) สมาคมกีฬา ศรีสะเกษ (ยู 19) -0.75
    3-2 7-2
  • 15:10
    Peyrovan Hejazi U23 Saipa U23 -2
    0-0 0-3
  • ออสเตรเลีย ลิก เอ 15:30
    Western United FC นิวคาสเซิล เจ็ทส์ 0.5
    0-1 0-1
  • Indonesia Division 1 15:30
    เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด ศรีวิจาย่า เอฟซี -2
    0-0 0-0
  • Indonesia Division 1 15:30
    มิตรา คูการ์ เพอร์เซวอร์ แวโรเพน -2
    1-2 2-2
  • 15:40
    Olympic Andisheh U23 เพย์กัน(ยู 23) -2
    2-2 2-4
  • 15:45
    เปอร์ซิจับ เจพารา พีเอสบีเค บลิตาร์ -1
    1-0 4-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 16:00
    เอฟเค โกโลดียา FC BATE Borisov Reserves -0.25
    2-0 2-1
  • Romania - Liga 2 Seria 16:00
    สโคลาร์เรซิต้า ริเพนเซีย ทิมิโซอารา -1.25
    0-1 1-2
  • Romania - Liga 2 Seria 16:00
    กลอเรีย บูซัว ดูนาเรีย คาลาราซี 0.25
    2-0 3-1
  • Romania - Liga 2 Seria 16:00
    ลูเซียฟารุล โอราเดีย เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ 0.25
    1-0 1-1
  • 16:00
    Persija Jakarta (w) PSIS Semarang (W) -1
    0-0 1-2
  • 16:00
    PSM Makassar (w) Bali United (W) -1
    0-1 0-1
  • 16:00
    อามาซูลู(สำรอง) Golden Arrows Reserves -1
    2-1 4-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 16:00
    อลาชเคิร์ต FK Van -0.25
    1-1 1-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 16:00
    วาซาส อูจเปสต์ -0.25
    2-3 3-4
  • กระชับมิตร (สโมสร) 16:00
    วิโตชา บิสตริต้า โลโคโมทีฟ โซเฟีย -0.25
    0-2 0-4
  • Czech Republic Ceska Fotbalova Liga 16:05
    เอฟเค ไพรบราม บี โซคอล ฮุสตัน 1.25
    0-0 0-1
  • Czech Republic Ceska Fotbalova Liga 16:15
    ฟรีเดค-มิสตัค เวลเก เมซิริคิ 1.5
    2-0 3-0
  • Czech Republic Ceska Fotbalova Liga 16:15
    วิคตอเรีย โอโตรโควิซ สโลแวน โรซิค -0.25
    1-0 1-0
  • Czech Republic Ceska Fotbalova Liga 16:15
    สโลวัคโก้ 2 ดอลนี่ บินิซอฟ -0.25
    1-0 1-0
  • Czech Republic Ceska Fotbalova Liga 16:15
    ยูนิโก้ ไวสคอป 0.75
    1-1 2-2
  • Czech Republic Ceska Fotbalova Liga 16:15
    เอสเค มอเตอร์เลต ปราก บีเนโซว 1
    0-1 2-2
  • Czech Republic Ceska Fotbalova Liga 16:15
    เอฟซี ปิเซ็ค แอดมิร่า ปราฮา 1
    0-1 1-1
  • Czech Republic Ceska Fotbalova Liga 16:15
    สเตโชไวซ์ จิสครา โดแมซลิซ 0.25
    0-0 0-3
  • Czech Republic Ceska Fotbalova Liga 16:15
    มลาด้า โบเลสลาฟ 2 โซคอล โบรซานี่ 2.25
    4-0 7-0
  • Czech Group D League 16:15
    Aritma Praha Brandys Nad Labem 1
    1-0 1-3
  • Czech Group D League 16:15
    Sparta Kutna Hora ออสแทรต 1
    3-0 3-2
  • Czech Group D League 16:15
    SK Mondi Steti แคลดโน่ 1
    2-0 3-0
  • Czech Republic Ceska Fotbalova Liga 16:20
    ยาบโลเนช 2 ฮราเดตซ์กราลอเว บี 1
    0-0 2-0
  • BSWCP 16:20
    อัฟกานิสถาน ฟุตบอล ชายหาด เวียดนาม (ฟุตบอลชายหาด) 1.25
    0-0 7-3
  • Czech Republic Ceska Fotbalova Liga 16:30
    เอฟเค พรีเปเร่ เอสเค ซาปี้ -0.5
    0-0 1-2
  • Czech Group D League 16:30
    FK Jindrichuv Hradec FC Rokycany 1
    1-1 3-1
  • Czech Group D League 16:30
    Uhelne Sklady FC Predni Kopanina 1
    0-0 2-0
  • กระชับมิตรทีมชาติ 16:30
    อินโดนีเซีย (ยู 23) อิหร่าน ยู23 -1
    1-1 2-1
  • Czech Republic U19 League 16:30
    ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) โอปาว่า (ยู 19) -0.25
    0-0 1-1
  • Czech Republic U19 League 16:30
    วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) ไพรบราม (ยู 19) 0.75
    1-0 1-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 16:30
    เอฟเค โซชิ ดินาโม มอสโก -0.25
    0-1 1-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 16:30
    ทแซร์สโค เซโล เอฟซี ฮีบาร์ -0.25
    0-0 0-0
  • ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป 17:00
    บัลแกเรีย(ยู 19) (N) อาร์เมเนีย ยู19 1.5
    1-0 3-0
  • Turkey 3. Ligi B 17:00
    ออฟสปอร์ Dai Lin Jissbon 0.25
    0-0 0-1
  • Romania - Liga 2 Seria 17:00
    ราปิด บูคาเรสต์ พานดูรี ทาร์กู-จิอู 2.25
    1-0 4-0
  • 17:00
    เอดีอี เอฟซี เอเอสซี -1
    0-1 1-1
  • 17:00
    FK Trajal Krusevac U19 FK Spartak Zdrepceva Krv U19 -0.25
    0-1 0-1
  • 17:00
    โอเอฟเค เบลเกรด(ยู 19) เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) -1.75
    1-2 1-4
  • 17:00
    FK Teleoptik Zemun Crvena Zvezda Mali Mokri Lug -0.75
    3-0 4-0
  • 17:00
    GSP Polet โอเอฟเค เบลเกรด -0.75
    0-0 0-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 17:00
    กาลาตาซาราย อุมรานิเยสปอร์ -0.25
    1-0 4-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 17:00
    ดินาโม มินส์ค เดสน่า เชอร์นิฮิฟ -0.25
    1-2 2-2
  • Czech Womens Bundesliga 17:00
    สโลวาน ลิเบเรก(ญ) สลาเวีย ปราก (ญ) -0.25
    0-3 0-6
  • Czech Womens Bundesliga 17:05
    ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) 0
    0-0 1-2
  • 17:05
    Baltyk Koszalin แคมิกโปลิศ -0.25
    1-0 3-1
  • Hungary U19 A League 17:05
    เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) 0.25
    1-0 1-0
  • 17:10
    Kasese New Villa วอเตอร์ เอฟซี -0.75
    1-2 1-3
  • 17:30
    Ramhlun North FC Electric Veng FC -0.75
    0-0 0-0
  • Turkiye Lig3 17:30
    ฮาเซทเทเป้ เอสเค อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ 0.25
    2-0 4-0
  • Turkiye Lig3 17:30
    Sancaktepe Belediye Spor เพนดิคสปอร์ 0.5
    2-0 2-2
  • Turkiye Lig3 17:30
    Tuzlaspor Kulubu อันคารา เดไมสปอร์ 0.25
    0-1 0-1
  • เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) 17:30
    บันนีเกียวโต(ญ) เอ็นจียู นาโกย่า หญิง 0.5
    0-0 0-0
  • Turkey 3. Ligi B 17:30
    ซิลิวริสปอร์ Serik Belediyespor -0.25
    1-1 1-1
  • Turkey 3. Ligi B 17:30
    Cankaya FK Sultanbeyli 0.25
    0-1 0-2
  • Turkey 3. Ligi B 17:30
    เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ ตูร์กัสลูสปอร์ 0.25
    1-0 1-0
  • Turkey 3. Ligi B 17:30
    Bayrampasa Osmaniyespor 0.25
    0-0 1-1
  • Vietnam Second Division 17:30
    Dao Ha Vinh Phuc พีวีเอฟ เวียดนาม 1.5
    0-0 0-4
  • 17:30
    Naft Iranian U23 Arvand Charkh Shemiran U23 -2
    0-1 3-1
  • 17:35
    เอสเตกฮลัล เอฟซี(ยู 23) Baderan Tehran U23 -2
    0-0 0-1
  • 17:40
    Moghavemat Tehran U23 Cypress teresopolis U23 -2
    0-0 0-1
  • Czech Republic U19 League 17:45
    เบอโน่ (ยู 19) เมทีโอปราก(ยู 19) 2
    1-3 2-3
  • Iran League Division 1 18:00
    อาร์แมน โกฮาร์ อลูมิเนียม อารัก เอฟซี 0.25
    0-1 1-1
  • Iran League Division 1 18:00
    มาลาวัน Niroye Zamini 0.25
    1-0 3-2
  • ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป 18:00
    สโลวะเกีย(ยู 19) (N) มอลตา(ยู 19) 2
    3-0 3-0
  • Estonia Meistri Liiga 18:00
    วาปรัส ปาร์นู เอฟซี คูเลสซาเล่ -0.25
    1-1 1-4
  • BSWCP 18:00
    ไทย ฟุตบอล ชายหาด จีน (ฟุตบอลชายหาด) 1.25
    0-0 5-3
  • Russia Womens Premier League 18:00
    ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ) 1
    0-0 2-0
  • Poland Womans League 18:00
    เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) 0
    0-0 0-3
  • Poland Womans League 18:00
    เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) เอแซดเอส วาลบ์จิก (ญ) 0.75
    3-1 3-1
  • 18:00
    Jutrzenka Giebultow Sokol Sieniawa -0.25
    0-0 0-1
  • 18:00
    CFF Albacete Women Mislata CF (w) -0.25
    0-0 1-1
  • พรีเมียร์ลีก ยูเครน 18:00
    ครีมิน ครีเม็นชุก เชอร์คาสชิน่า-อคาเดมิย่า 0.75
    0-0 2-0
  • 18:00
    ซีดี ซานฟรานซิสโก(ยู 19) ซีอี ยูโรปา(ยู 19) 0
    0-0 0-0
  • 18:00
    โควา พีดาเด้(ยู 23) บราก้า(ยู 23) -0.5
    0-0 0-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 18:00
    เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า เอฟซีคลินเซนิ 0.5
    0-1 5-2
  • สโลวีเนีย ลิกา 2 18:00
    NK Roltek Dob เอ็นเค ครักคา 0.25
    0-1 0-1
  • Belarus Pershaya Liga 18:00
    เอฟเค ออร์ชา นาฟตานนาวาโปลัตสค์ 1
    0-2 0-3
  • Belarus Pershaya Liga 18:00
    เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค เอฟเค ลิด้า 1
    2-0 2-1
  • Belarus Pershaya Liga 18:00
    สปุตนิก Krumkachy 1
    0-2 0-2
  • Belarus Pershaya Liga 18:00
    Volna Pinsk FC Rukh Brest 1
    1-1 2-4
  • Belarus Pershaya Liga 18:00
    Kommunalnik Slonim เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล 1
    0-3 0-5
  • Belarus Pershaya Liga 18:00
    สมอร์กอน เอฟซี กรานิต 1
    0-2 0-3
  • Hungary Womens Division 1 League 18:00
    ETO กีโอรี่ (ญ) ดิออสกียอร์วีทีเค (ญ) 1
    0-2 0-6
  • กระชับมิตร (สโมสร) 18:00
    เอสโลฟ บีเค Hoganas BK 0.5
    0-0 1-0
  • Belarus Pershaya Liga 18:00
    Khimik Svetlogorsk เอฟซี บาราโนวีชี 1
    0-0 0-1
  • 18:05
    Oghab Tehran U23 Raad Sorkh U23 -2
    0-0 3-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 18:05
    ซีล่า เอฟเค สแตนดาร์ด ซัมเควียท 0.25
    0-0 0-0
  • 18:05
    มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส(สำรอง) ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด(สำรอง) -1
    2-2 6-3
  • 18:10
    Mekelakeya Welkite Ketema 0
    0-1 0-2
  • Italian Women Division 1 18:30
    อินเตอร์ มิลาน(หญิง) โอโรบิก้า(ญ) 1.75
    0-0 2-0
  • โปแลนด์ ลิกา 1 18:40
    ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 1
    3-0 4-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 18:40
    ลีเกีย วอร์ซอว์ เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว 0.25
    0-1 1-2
  • England U23 1.Liga 19:00
    เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23) วีแกน (ยู 23) 1
    0-1 1-1
  • สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น 19:00
    ฟูเอนลาบราดา ฮูเอสก้า 0
    1-0 3-2
  • Germany Regionalliga 19:00
    ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ 0.25
    0-1 2-1
  • ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป 19:00
    ฝรั่งเศส(ยู 19) (N) ฟินแลนด์(U19) 2.25
    2-0 2-0
  • ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป 19:00
    สวีเดน(ยู 19) เอสโตเนีย ยู19 3.25
    1-0 4-0
  • ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป 19:00
    ไอร์แลนด์(ยู 19) (N) ยิบรอลตา (ยู19) 7.75
    4-0 ?-?
  • ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป 19:00
    อังกฤษ(ยู 19) มาซิโดเนีย(ยู 19) North 1.75
    1-0 5-0
  • ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป 19:00
    บอสเนีย (ยู 19) (N) ลักเซมเบิร์ก(ยู 19) 1.5
    0-0 1-0
  • Womens Norwegian Tippeligaen 19:00
    อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) วาเลเรนก้า (ญ) -1.75
    0-2 0-2
  • Womens Norwegian Tippeligaen 19:00
    อโวลเนส (ญ) ทรอนเฮมส์ (ญ) 0.75
    0-0 0-1
  • Womens Norwegian Tippeligaen 19:00
    โรอาร์ (ญ) แซนด์ไวเค่นส์ (ญ) -0.5
    1-0 2-2
  • Womens Norwegian Tippeligaen 19:00
    สตาเบ็ค (ญ) เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) -1.5
    0-0 2-2
  • Poland Division 2 19:00
    สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ Gornik Polkowice 0.25
    1-2 3-2
  • Poland Division 2 19:00
    Lech II Poznan โอลิมเปีย ไอบรองก์ 0.75
    1-0 1-1
  • Poland Division 2 19:00
    เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ สเตล สตาโลว่า โวล่า 1.25
    0-1 3-2
  • เยอรมัน(W) คัพ 19:00
    เอฟเอฟซี แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ) ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) 1
    0-1 0-1
  • Denmark Womans League 19:00
    โคลดิ้ง บี (ญ) วีเอสเค ออร์ฮูส (ญ) 0
    0-1 0-1
  • Denmark Womans League 19:00
    บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) 0.75
    0-1 2-2
  • พรีเมียร์ลีก ยูเครน 19:00
    บัลเคนี่ ซอร์ย่า Ahrobiznes TSK Romny 0
    0-1 0-1
  • Russia Womens Premier League 19:00
    ซแวซด้า 2005 (ญ) เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ) 1
    2-0 2-1
  • 19:00
    Lechia Zielona Gora GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 0.25
    0-0 0-0
  • 19:00
    สลาสค์วรอคลาวน์ 2 Piast Zmigrod 1.25
    3-0 4-0
  • 19:00
    โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้ โอลิเปีย ซามโบรฟว์ 0.75
    1-2 1-3
  • Germany Oberliga Bade-Wurttemberg 19:00
    Tus Dassendorf SV Rugenbergen 3.5
    1-0 1-0
  • 19:00
    อฟูมาติ AFC Metalul Buzau 1
    1-1 5-1
  • 19:00
    โกลเรีย ลุนก้า ทูซ เซอมาย ACS Fortuna Becicherecu -0.25
    0-1 2-1
  • 19:00
    กลอเรีย โปเปสตี้-ลีออร์เดนี่ CS Poseidon Limanu 2 Mai -0.25
    1-1 3-1
  • 19:00
    ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) สลาเวน เบลูโป(ยู 19) 1.25
    1-0 2-1
  • 19:00
    เอ็นเค อิสทรา 1961(ยู 19) Sesvete U19 0.5
    0-0 2-0
  • 19:00
    เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19) ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) -1.25
    0-0 0-1
  • ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป 19:00
    เยอรมนี(ยู 17) (N) อาเซอร์ไบจาน(ยู 17) 4.75
    1-0 2-0
  • สโลวาเกีย คัพ 19:00
    พาริซอน บาดิจอฟ สโลวาน บราติสลาวา -2
    1-4 2-5
  • รัสเซีย ดิวิชั่น 3 19:00
    เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ -0.75
    0-0 0-1
  • ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 19:00
    ซูเปอร์โนวา เมตต้า/ลู ริกา -1.25
    1-1 1-3
  • 19:00
    San Felix CF U19 Pena Barcelonista U19 0
    3-0 9-0
  • 19:00
    เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ วาลูร์ เรย์ยาวิค 0.25
    0-1 2-3
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    อาร์ก้า กดิเนีย โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ 0.5
    1-1 4-1
  • 19:00
    เอฟเค แรด (ยู 19) เอฟเคนาเปรดัก(ยู 19) 0.25
    1-0 1-1
  • Womens Norwegian Tippeligaen 19:10
    โคลบอทน์ (ญ) ลิน (ญ) 0.75
    0-0 0-0
  • พรีเมียร์ลีก ยูเครน 19:10
    เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค 0.25
    0-1 0-1
  • Germany Regionalliga 19:30
    อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ 2
    1-0 4-1
  • Czech Republic Ceska Fotbalova Liga 19:30
    ฮลูชิน ซิกม่า โอโลมุช บี -1
    0-0 1-0
  • Czech Republic Ceska Fotbalova Liga 19:30
    โอดรา เปอร์โคเวีย สลาเวีย โครเมอร์ริซ 0.25
    1-0 3-2
  • Czech Republic Ceska Fotbalova Liga 19:30
    เออเฮิสกี้ บรอด บานิค ออสตราว่า 2 -0.25
    1-1 1-4
  • Czech Republic Ceska Fotbalova Liga 19:30
    เอสเอฟเค โชวิน่า บลานส์โค -0.75
    2-1 2-1
  • Czech Republic Ceska Fotbalova Liga 19:30
    เอสซี ซนอย์โม ซลิน 2 0.25
    1-1 2-1
  • สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 19:30
    เอสเค ลิเซน เอ็มเอฟเค ชรูดิม 0.75
    1-0 2-0
  • Germany Oberliga Bade-Wurttemberg 19:30
    Ludwigsfelder FC แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05 0.5
    2-0 6-0
  • Czech Republic Ceska Fotbalova Liga 19:30
    สโลวาน เวลวารี่ FK Zbuzany 1953 0.5
    1-1 4-2
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division 19:30
    ยูเนี่ยน วิเอร่า ซีดี เมนซาเจโร่ 0.25
    1-0 2-1
  • 19:30
    ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี Gornik II Zabrze 0.25
    0-0 0-0
  • 19:30
    มีดซ์ เลกนิก้า 2 เอ็มเคเอส คลูชบ็อค 0.25
    0-0 1-2
  • 19:30
    สเตล บิเซค Gawin Sleza Wroclaw -0.25
    1-1 2-1
  • Czech Republic Ceska Fotbalova Liga 19:35
    เอฟเค มาส ทาบอร์สโก เอฟเค คราลุฟ ดวูล 1.75
    1-1 2-2
  • Qatar Cup 20:00
    อัล การาฟา (N) กาตาร์ เอสซี -0.5
    0-2 0-3
  • Germany Regionalliga 20:00
    ทีเอสจี บาลินเก้น รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ 0.5
    0-0 1-0
  • Germany Regionalliga 20:00
    มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก 1.5
    1-0 1-0
  • Germany Regionalliga 20:00
    ทีเอสเฟา เรน แอม เลช ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม 0.25
    2-0 3-2
  • Germany Regionalliga 20:00
    เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ เอฟซี เมมมินเก้น 1
    2-0 4-0
  • Germany Regionalliga 20:00
    เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค วีเอฟอาร์ กราซิงค์ 2.25
    1-0 3-1
  • Germany Regionalliga 20:00
    เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก 0
    1-0 1-2
  • Germany Regionalliga 20:00
    ทีเอสเฟา อับสแตดท์ เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง 1
    0-1 2-3
  • Germany Regionalliga 20:00
    กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) เอสวี เฮล์มสเตเทน 1.25
    1-0 2-0
  • Germany Regionalliga 20:00
    แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี -0.5
    0-3 0-3
  • Germany Regionalliga 20:00
    เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 -0.5
    1-1 1-3
  • Germany Regionalliga 20:00
    เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) ทีเอสวี บุชบัช 0.75
    1-0 2-1
  • Germany Regionalliga 20:00
    แบร์กิช กลัดบลัค 09 ทูเอส ฮัลเทริน 0
    1-1 3-1
  • Germany Regionalliga 20:00
    สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ วัปเปอร์ทาเลอร์ เอสวี โบรุสเซีย 0.75
    0-0 2-2
  • Germany Regionalliga 20:00
    ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น อเลมานเนีย อาเค่น 0.5
    2-0 3-0
  • Germany Regionalliga 20:00
    ชาลเก้ 04 (เยาวชน) เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น -0.75
    0-1 1-2
  • ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป 20:00
    ตุรกี ยู19 มอนเตเนโก ยู19 1.75
    1-1 2-1
  • ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป 20:00
    รัสเซีย(ยู 19) เวลส์(ยู 19) 0
    1-0 2-2
  • ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป 20:00
    โปแลนด์ (ยู 19) (N) โคโซโว(ยู 19) 1.25
    3-0 4-1
  • พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ 20:00
    อินสติตูเต้ เอฟซี ลินฟีลด์ เอฟซี -1.75
    0-2 0-3
  • แอฟริกันเนชันส์ คัพ 20:00
    มาดากัสการ์ เอธิโอเปีย 1
    1-0 1-0
  • เฟรนซ์ คัพ 20:00
    Gennevilliers เลอ ม็องส์ -0.25
    0-1 0-2
  • เฟรนซ์ คัพ 20:00
    Noeux les Mines บาสเตีย ซีเอ -0.25
    0-0 0-2
  • เฟรนซ์ คัพ 20:00
    Auch โรเดซ อเวรอน -0.25
    0-3 0-5
  • ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป 20:00
    กรีซ ยู17 คาซัคสถาน(ยู 17) 3.75
    1-0 5-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    อัลบาเนีย ยู20 โครเอเชีย ยู20 -1
    0-0 0-1
  • เยอรมัน(W) คัพ 20:00
    แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) เอสซีซันด์(ญ) -0.25
    0-1 0-2
  • เยอรมัน(W) คัพ 20:00
    บาเยิร์น มิวนิค (ญ) วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) -1
    1-1 1-3
  • เยอรมัน(W) คัพ 20:00
    เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) -0.25
    1-1 2-3
  • พรีเมียร์ลีก ยูเครน 20:00
    ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส โวลิน ลุตส์ค -0.75
    1-1 1-2
  • Russia Womens Premier League 20:00
    โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ) เอฟเค ไรยาซาน (ญ) 1
    0-1 0-2
  • Austrian 3.Liga 20:00
    SV Stripfing Weiden FC Andelsbuch 0.75
    1-0 1-0
  • Germany Oberliga Bade-Wurttemberg 20:00
    เวิร์ซบวร์ก เอฟวี บาเยิร์น โฮฟ 0.5
    1-0 2-1
  • Germany Oberliga Bade-Wurttemberg 20:00
    TSV Dachau 1865 TSV Schwaben Augsburg 0.5
    0-1 1-2
  • Germany Oberliga Bade-Wurttemberg 20:00
    Türkspor Augsburg TSV Schwabmünchen -0.25
    2-2 2-3
  • Germany Oberliga Bade-Wurttemberg 20:00
    SV Curslack Neuengamme HSV Barmbek Uhlenhorst -0.75
    1-1 1-3
  • Germany Oberliga Bade-Wurttemberg 20:00
    อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ FV Diefflen 0
    0-0 0-0
  • Germany Oberliga Bade-Wurttemberg 20:00
    ทียูเอสโคเบลนซ์ วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ 0
    0-0 1-0
  • 20:00
    Gremio FBPA U19 Novo Hamburgo U19 1.25
    4-0 6-0
  • 20:00
    ฮาร์วาทสกิ ดราโกวอลจาค (ยู 19) เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) 0.75
    2-0 4-0
  • 20:00
    เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด เอเนอร์กี้ ค็อตบุส -0.5
    1-0 2-1
  • เฟรนซ์ คัพ 20:30
    เอฟซี เบอเกอรัก แกลร์กมงต์ ฟุต 0
    1-0 1-0
  • กระชับมิตรทีมชาติ 20:30
    แทนซาเนีย (ญ) เซาท์ซูดาน ( ญ ) -1
    3-0 9-0
  • ยูธคัพ อิตาลี 20:30
    โฟรซิโนเน่(เยาวชน) อัสโคลี่(เยาวชน) -0.25
    2-0 5-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:30
    เวโรน่า ทาบอร์เซซานา 2.25
    2-1 5-1
  • Womans French Le Championnat 20:30
    มาร์แซย์ (ญ) มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) -2.25
    0-1 0-3
  • Womans French Le Championnat 20:30
    เฟลอรี่ 91 (ญ) ดีฌง(ญ) 0.5
    1-1 1-1
  • Italian Women Division 1 20:30
    เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ) เอ็มโปลี (ญ) 0
    0-2 1-4
  • Italian Women Division 1 20:30
    บารี ( ญ ) ฟิออเรนติน่า (ญ) -2
    0-2 0-3
  • Germany Oberliga Bade-Wurttemberg 20:30
    ไฟร์เบิร์ก เอฟซี เอฟเอสวี 08 บิสซินเก้น 0.25
    0-1 3-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:30
    อาริส ซาโลนิก้า ซีเอสเคเอ โซเฟีย 1
    2-0 2-0
  • ฟุตบอล ยูโร 21:00
    ไซปรัส สกอตแลนด์ -0.25
    0-1 1-2
  • Germany Regionalliga 21:00
    บีเอสวี เรห์เด้น วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน) -0.75
    0-0 0-1
  • ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป 21:00
    อิตาลี ยู19 ไซปรัส(ยู 19) 2.75
    1-0 2-0
  • ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป 21:00
    ยูเครน(ยู 19) (N) สโลวีเนีย(ยู 19) 0
    1-1 1-1
  • โปแลนด์ ลิกา 1 21:00
    โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ จีเคเอสเบลชาโตว์ 0.5
    0-0 0-1
  • เฟรนซ์ คัพ 21:00
    Euga Ardziv เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ 0
    0-0 0-1
  • เฟรนซ์ คัพ 21:00
    เอปินาล โซโชซ์ -0.25
    1-0 2-0
  • เฟรนซ์ คัพ 21:00
    ชาโตรูซ์ ชามัวร์ นิออร์ท 0.5
    1-1 1-1
  • อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น 21:00
    เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ 0
    0-0 1-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 21:00
    เบรย์ดาบลิค เคเอ อคูเรย์รี่ 1.25
    1-1 2-3
  • กระชับมิตร (สโมสร) 21:00
    ฟิออเรนติน่า เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 1
    3-0 5-1
  • UAE Etisalat Emirates Cup 21:00
    ฮัทต้า คลับ อัล ชาร์จาห์ -0.25
    1-0 1-0
  • UAE Etisalat Emirates Cup 21:00
    อัล ด๊าฟร่า อัล ไอน์ -0.5
    0-1 0-2
  • Austrian 3.Liga 21:00
    เวียเนอร์ วิคตอเรีย Traiskirchen 0.5
    1-0 3-3
  • Brazil Paulista Women 21:00
    เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) เซาเปาโล/เอสพี (ญ) 1.5
    1-0 3-0
  • พรีเมียร์ลีก เวลส์ 21:30
    เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี 0
    1-0 1-0
  • พรีเมียร์ลีก เวลส์ 21:30
    คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน คาร์มาร์เธ็น 1
    0-2 0-3
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division 21:30
    CD คอร์เตส UCD Burlades 0.25
    0-0 0-0
  • สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น 22:00
    เอซเตรมาดูรา เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 0
    2-0 2-0
  • ลีกวัน อังกฤษ 22:00
    โบลตัน วอนเดอเรอส์ มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 0
    0-0 1-0
  • ลีกวัน อังกฤษ 22:00
    แบล็คพูล เอเอฟซี วิมเบิลดัน 1
    0-0 2-0
  • ลีกวัน อังกฤษ 22:00
    โคเวนทรี ซิตี้ โรชเดล 0.75
    1-1 2-1
  • ลีกวัน อังกฤษ 22:00
    จิลลิ่งแฮม ลินคอล์น ซิตี้ 0
    1-0 1-0
  • ลีกวัน อังกฤษ 22:00
    ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 0.75
    1-0 1-0
  • อังกฤษ ดิวิชั่น 2 22:00
    นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ ครูว์ อเล็กซานดร้า 0
    3-1 4-1
  • อังกฤษ ดิวิชั่น 2 22:00
    แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 0
    0-0 0-0
  • อังกฤษ ดิวิชั่น 2 22:00
    เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ เชลแน่ม ทาวน์ 0.5
    0-0 0-0
  • อังกฤษ ดิวิชั่น 2 22:00
    พอร์ทเวล คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 0.5
    0-1 2-1
  • อังกฤษ ดิวิชั่น 2 22:00
    ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส พลีมัธ อาร์ไกล์ 0
    0-1 0-1
  • อังกฤษ ดิวิชั่น 2 22:00
    วอลซอลล์ เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 0.25
    2-0 2-1
  • อังกฤษ ดิวิชั่น 2 22:00
    ซอลฟอร์ด ซิตี้ สวินดอน ทาวน์ -0.25
    1-1 2-3
  • อังกฤษ ดิวิชั่น 2 22:00
    คราวเลย์ ทาวน์ มอร์แคมบ์ 0.5
    1-0 1-1
  • อังกฤษ ดิวิชั่น 2 22:00
    เลย์ตัน โอเรียนท์ สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 0
    0-1 0-2
  • คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ 22:00
    บาร์เน็ต สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 0.5
    0-0 1-2
  • คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ 22:00
    บอร์แฮม วู๊ด ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 0.75
    0-0 2-1
  • คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ 22:00
    บรอมลีย์ ฮาโรเกต ทาวน์ 0.25
    1-3 3-3
  • คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ 22:00
    เชสเตอร์ฟิลด์ ชอร์เล่ย์ เอฟซี 0.75
    0-2 2-3
  • คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ 22:00
    ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 0
    4-0 6-1
  • คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ 22:00
    เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด -0.25
    0-2 2-2
  • คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ 22:00
    น็อตต์สเคาน์ตี้ บาร์โรว์ 0.25
    0-2 0-3
  • คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ 22:00
    โซลิฮัลล์ มอร์ เอเอฟซี ฟิลด์ 0.25
    3-1 3-1
  • คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ 22:00
    ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด ซัตตั้น ยูไนเต็ด 0.75
    1-1 1-2
  • คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ 22:00
    วอคกิ้ง ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 0.25
    0-0 0-0
  • คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ 22:00
    เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 0.75
    2-3 2-6
  • คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ 22:00
    ชิพเพนแฮม ทาวน์ สลอค ทาวน์ -0.25
    0-1 0-3
  • คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ 22:00
    คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 0.25
    1-2 3-3
  • คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ 22:00
    ดาร์ทฟอร์ด เมดสโตน ยูไนเต็ด 0.25
    0-0 2-2
  • คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ 22:00
    ดัลลิช แฮมเลต บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ 0.5
    0-0 0-1
  • คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ 22:00
    แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ วีลด์สโตน เอฟซี -0.5
    0-0 2-0
  • คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ 22:00
    ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ บาธ ซิตี้ 0.5
    0-1 2-1
  • คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ 22:00
    ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ อีสต์บอร์น โบโรห์ 0
    0-0 0-1
  • คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ 22:00
    ทอนบริดจ์ แองเจิล เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 0.5
    1-0 2-1
  • คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ 22:00
    เวลลิ่ง ยูไนเต็ด เบรนทรี ทาวน์ 0.25
    4-1 6-2
  • คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ 22:00
    เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด สเปนนีมูร์ ทาวน์ -0.5
    1-2 2-2
  • คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ 22:00
    อัลทริงแคม เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด 0.75
    2-0 5-1
  • คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ 22:00
    แบล็คเลย์ ทาวน์ ดาร์ลิงตัน 1
    5-0 5-1
  • คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ 22:00
    แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู เลมิงตัน -0.25
    0-2 0-3
  • คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ 22:00
    ครูซอน แอชตัน เอฟซี ยอร์ค ซิตี้ -0.75
    1-0 1-0
  • คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ 22:00
    ฟาสเลย์ เซลติก บอสตัน ยูไนเต็ด -0.25
    1-1 2-4
  • คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ 22:00
    เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ บลายท์ สปราตันส์ 0.5
    0-3 4-4
  • คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ 22:00
    เซาธ์ปอร์ท เอฟซี คิงส์ ลินน์ 0
    1-1 1-2
  • Portugal Liga de Honora 22:00
    วาร์ซิม เอสซี เฟยเรนเซ่ 0
    1-3 1-3
  • Scottish Championship 22:00
    ดันดี ยูไนเต็ด ควีน ออฟ เซาธ์ 1
    2-0 3-0
  • Scottish Championship 22:00
    กรีน็อค มอร์ตัน อาร์บรอท 0.25
    1-0 1-0
  • สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 22:00
    ดัมบาร์ตัน ฟัลเคิร์ก -1
    1-0 1-1
  • สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 22:00
    ปีเตอร์เฮด มอนโทรส 0.25
    0-0 0-0
  • สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 22:00
    สแตรนแรร์ แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด -0.75
    0-0 0-2
  • สก็อตแลนด์ ลีก 2 22:00
    โคฟ เรนเจอร์ เบรซิน ซิตี้ 2.5
    0-0 3-0
  • สก็อตแลนด์ ลีก 2 22:00
    คาวเดนบีท ควีนส์ ปาร์ค -0.25
    1-0 1-0
  • สก็อตแลนด์ ลีก 2 22:00
    อีดินเบิร์ก ซิตี้ อัลเบี้ยน โรเวอร์ 1
    0-1 3-2
  • สก็อตแลนด์ ลีก 2 22:00
    สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน แอนนัน แอธเลติก 0.25
    1-0 2-0
  • พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ 22:00
    คลิฟตันวิลล์ บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 1.5
    0-0 1-0
  • พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ 22:00
    ดันแกนน่อน สวิฟท์ส Larne FC -1
    0-0 0-1
  • พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ 22:00
    วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ โคเลอไรน์ -1
    0-0 3-1
  • โปแลนด์ ลิกา 1 22:00
    ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช วิเกร ซูวาล์วกี๊ 0.75
    0-1 1-3
  • เฟรนซ์ คัพ 22:00
    จูรา ซูด ฟุต St. Pierroise 0.5
    0-1 0-1
  • โปรตุเกส ลีก คัพ 22:00
    คาซ่า เพีย เอซี (N) จีดี ชาเวซ -0.5
    0-1 0-1
  • Scotland Bells Challenge Cup 22:00
    อินเวอร์เนสส์ ไคลด์ 1.5
    0-0 0-0
  • Scotland Bells Challenge Cup 22:00
    Glasgow Rangers U21 เร็กซ์แฮม -0.25
    1-0 2-0
  • Scotland Bells Challenge Cup 22:00
    สเตนเฮาส์มัวร์ แพททริค ทริสเทล -1.25
    0-1 1-4
  • Futsal Spain Division De Honor 22:00
    Peinsa F.S. Cartagena Futsal Rios Renovables Ribera Navarra Futsal 1
    3-0 4-1
  • England Ryman(Isthmian) League Premier Division 22:00
    โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ เมอร์สทัมเอฟซี 0.75
    1-0 2-1
  • ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป 22:00
    ยูเครน(ยู 17) (N) แอลเบเนีย(ยู 17) 2.25
    0-0 2-0
  • England Northern Premier League 22:00
    แอทเธอตัน คอลเลียรี่ บักซ์ตัน เอฟซี 0
    0-1 1-1
  • England Northern Premier League 22:00
    บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด ไวท์บี้ ทาว์น 0.75
    1-1 3-3
  • England Northern Premier League 22:00
    เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ มอร์เพธ ทาวน์ 0
    0-1 0-1
  • England Northern Premier League 22:00
    ไฮด์ เอฟซี แบมเบอร์ ไบร์ท 0.25
    1-1 4-1
  • England Northern Premier League 22:00
    นานท์วิช ทาวน์ แกรนแธม ทาวน์ 0.5
    1-0 2-0
  • England Northern Premier League 22:00
    สการ์โบโรห์ แลนแคสเตอร์ ซิตี้ 0
    0-0 0-1
  • England Northern Premier League 22:00
    วิตตัน อัลเบียน เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ 0
    0-0 3-3
  • Spanish Segunda Division B 22:00
    สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี เซลต้า บีโก้ บี 0
    1-1 1-1
  • Spanish Segunda Division B 22:00
    อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ เอสดี ไลเนา 0
    0-1 0-3
  • แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 22:00
    ซีอาร์ เบลูอิซดัด เอเอสโอ ชเลฟ 1.25
    0-0 1-0
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division 22:00
    Casalarreina ออร์ฟาโร 0
    0-0 2-1
  • Germany Oberliga Bade-Wurttemberg 22:00
    เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก เอฟซี มอนไฮม์ -0.5
    1-0 1-1
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division 22:00
    ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย ซีดี มานาคอร์ 1
    1-0 1-0
  • Qatar Cup 22:10
    อัล อราบี (N) อัล ไซลีย่า 0.5
    2-1 2-1
  • Qatar Cup 22:10
    อัล-ดูฮาอิล (N) อัล คอร์ 0.5
    0-3 0-7
  • Spanish Segunda Division B 22:30
    เอสดี อมอเรเบียต้า ซีดี อิซาร่า 0.75
    0-0 0-0
  • Spanish Segunda Division B 22:30
    โอซาซูน่า บี บาราคแอลโด ซีเอฟ 0.25
    0-0 1-0
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division 22:30
    ซานตา คาตาริน่า แอตเลติโก้ ซานตันยี -0.5
    3-1 3-2
  • ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป 22:59
    ออสเตรีย(ยู 19) สวิตเซอร์แลนด์(ยู 19) 0.25
    1-1 2-1
  • โปแลนด์ ลิกา 1 22:59
    แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 0
    2-0 2-2
  • โปแลนด์ ลิกา 1 22:59
    จีเคเอส ทิคี ราดอมเมียร์ก ราดอม -0.25
    1-0 2-2
  • Poland Division 2 22:59
    โกลนิค เลชน่า การ์บาเนียกราโกล 1
    1-0 1-0
  • เฟรนซ์ คัพ 22:59
    ล็องส์ บูโลญจน์ 0.75
    0-0 1-1
  • เฟรนซ์ คัพ 22:59
    เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล เกรอน็อบล์ -0.25
    1-0 2-1
  • เฟรนซ์ คัพ 22:59
    Sarre Union เกรไตล์ -0.25
    0-1 0-2
  • 22:59
    Etoile Carouge เอฟซี ซิอง (ยู 21) 1
    2-0 2-1
  • Spanish Segunda Division B 22:59
    โครูโช่ เอฟซี ลาส โรซัส 0.25
    0-0 0-0
  • Spanish Segunda Division B 22:59
    แอธเลติก บิลเบา บี ซาลามังก้า 1.25
    1-0 4-1
  • Spanish Segunda Division B 22:59
    ซีพี บียาร์โลเบลโด ซีดี ซาน เฟอร์นานโด -0.25
    0-2 0-4
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division 22:59
    CS Puertollano Almagro CF 0.5
    3-0 4-0
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division 22:59
    ซีดี โรด้า เฮอร์คิวลีส2 0.5
    0-0 1-0
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division 22:59
    แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส CD Becerril 0.5
    1-0 4-0
  • Austrian 3.Liga 22:59
    เอสวี ลีโอเบนดรอฟ น็อยซีเดิล -0.25
    0-0 0-0
  • เฟรนซ์ คัพ 23:30
    ลอริยองต์ แก็งก็อง 0.5
    1-0 3-0
  • UAE Etisalat Emirates Cup 23:30
    อัล วาเซิ่ล บานนี่ ยาส 0.25
    0-0 2-0
  • Womans French Le Championnat 23:30
    โอลิมปิก ลียง (ญ) ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) 1
    0-0 1-0
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division 23:30
    คอนสตานเซีย ซีอี เฟลานิทซ์ 0.5
    0-0 0-0
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division 23:30
    CD Santa Ursula ยูดี แอลบาร์ร่า 0.5
    0-0 1-2
  • 23:30
    Leioa U19 UDC Txantrea U19 0
    2-0 2-2