Live Score

  • สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น 2:00
    ฟูเอนลาบราดา เรอัล ซาราโกซ่า 0
    ?-? 0-0
  • บราซิล ซีรี่เอ 5:15
    เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ อัตเลติโก มิไนโร่ -0.25
    ?-? 0-0
  • บราซิล ซีรี่เอ 5:15
    เกรมิโอ้ ปอร์โต้ บาเฮีย บีเอ 1
    ?-? 0-0
  • บราซิล ซีรี่เอ 6:00
    ฟอร์ตาเลซ่า ฟลาเมงโก -0.75
    ?-? 0-0
  • บราซิล ซีรี่เอ 7:00
    ครูไซโร่ (เอ็มจี) เซาเปาโล 0.25
    ?-? 0-0
  • บราซิล ซีรี่เอ 7:00
    พัลไมรัส ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 2
    ?-? 0-0
  • บราซิล ซีรี่เอ 7:30
    โกยาส สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 0
    ?-? 0-0
  • บราซิล ซีรี่เอ 7:30
    วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) 0.75
    ?-? 0-0
  • England Southern Premier League 1:45
    ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ วิมบอร์น ทาวน์ 0
    ?-? 0-0
  • England Southern Premier League 1:45
    ติเวอร์ตัน ทาวน์ เยท ทาวน์ 0
    ?-? 0-0
  • Germany Regionalliga 21:00
    บาเยิร์น อัลเซนัว เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 0.25
    ?-? 0-0
  • UEFA Women 15:00
    บีไอไอเคไชม์เคนท์(ญ) บาเยิร์น มิวนิค (ญ) -1.5
    ?-? 0-0
  • UEFA Women 22:59
    บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) -1.5
    ?-? 0-0
  • UEFA Women 22:59
    วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) -1.5
    ?-? 0-0
  • UEFA Women 23:30
    สลาเวีย ปราก (ญ) อาร์เซน่อล (ญ) -1.5
    ?-? 0-0
  • UEFA Women 0:00
    ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) โอลิมปิก ลียง (ญ) -1.5
    ?-? 0-0
  • UEFA Women 1:00
    แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) -1.5
    ?-? 0-0
  • UEFA Women 1:30
    เบรย์ดาบลิค (ญ) ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) -1.5
    ?-? 0-0
  • Norwegian Youth Tippeligaen 18:00
    แซนด์เนส ยูไอเอฟ (ยู 19) โมลเด้ (ยู 19) -1.5
    ?-? 0-0
  • Norwegian Youth Tippeligaen 19:00
    สตาร์ทคริสเตียนซาน(ยู 19) ไวกิ้งส์(ยู 19) -1.5
    ?-? 0-0
  • Norwegian Youth Tippeligaen 20:00
    วาเลเรนก้า (ยู 19) บรานน์ (ยู 19) -1.5
    ?-? 0-0
  • Norwegian Youth Tippeligaen 21:00
    โบโด กลิมท์ (ยู 19) คอนสวิงเกอร์ ยู19 -1.5
    ?-? 0-0
  • Norwegian Youth Tippeligaen 21:00
    คริสเตียนซุนด์ บีเค (ยู 19) ทรอมโซ่ (ยู 19) -1.5
    ?-? 0-0
  • Norwegian Youth Tippeligaen 21:00
    เอ็มจอนดาเลน (ยู 19) สตรอมก็อดเซ็ท(ยู 19) -1.5
    ?-? 0-0
  • Norwegian Youth Tippeligaen 1:15
    สคีด ออสโล (ยู 19) รัวฟอสส์ ยู19 -1.5
    ?-? 0-0
  • กรีซ คัพ 20:00
    Aiolikos Niki Volou -1.5
    ?-? 0-0
  • เซเรีย บี บราซิล 7:30
    เซา เบนโต้ กอริติบ้า พีอาร์ -0.25
    0-2 1-2
  • เซเรีย บี บราซิล 7:30
    บรากันติโน้ โอเอสเต้ 1.5
    0-0 2-2
  • สโลวีเนีย คัพ 22:00
    เอ็นเค อลูมินิจ เอฟซี โคเปอร์ 1
    ?-? 0-0
  • สโลวีเนีย คัพ 0:00
    เอ็นเค นาฟต้า เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 0
    ?-? 0-0
  • อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น 2:00
    เซอร์โร ลาร์โก ซีเอยูเวนตูเด้ 0
    ?-? 0-0
  • อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น 2:00
    บอสตัน ริเวอร์ คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ 0
    ?-? 0-0
  • อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น 2:00
    ดานูบิโอ เอฟซี เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ 0.25
    ?-? 0-0
  • อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น 2:00
    เซอโร่ มอนเตวิเดโอ ซีเอ ริเวอร์เพลท 0.25
    ?-? 0-0
  • อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น 6:00
    พลาซ่า โคโลเนีย เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ -0.75
    ?-? 0-0
  • ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น 4:30
    ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า -0.25
    ?-? 0-0
  • ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น 7:00
    โคโล โคโล่ ฮัวชิปาโต้ 1
    ?-? 0-0
  • คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น 9:00
    เอดี ซาน คาร์ลอส ลิมอน เอฟซี 1.25
    1-1 2-2
  • คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น 4:05
    เอดี กรีเชีย ซานโตส เด กัวปิเลส 1.25
    ?-? 0-0
  • คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น 9:00
    คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 1.25
    ?-? 0-0
  • คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น 9:00
    กัวดาลูเป เอฟซี เฮเรดิอาโน 1.25
    ?-? 0-0
  • คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น 9:00
    มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน เอดีอาร์ จิคาร์อัล 1.25
    ?-? 0-0
  • Honduras Liga Nacional 4:30
    ซี.ดี. รีล เด มินัส มาราธอน 1.25
    ?-? 0-0
  • Honduras Liga Nacional 8:00
    ซีดี โอลิมเปีย ฮอนดูรัส โปรเกสโซ 1.25
    ?-? 0-0
  • Honduras Liga Nacional 8:00
    โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม ซีดี วิด้า 1.25
    ?-? 0-0
  • Honduras Liga Nacional 8:15
    พลาเทนเซ่ ซีดี โมตากัว 1.25
    ?-? 0-0
  • Colombia Copa Cup 6:30
    ดิปอร์เทส โตลิม่า เดปอร์ติโว กาลี 0
    ?-? 0-0
  • Colombia Copa Cup 8:30
    เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 0.5
    ?-? 0-0
  • Saudi Arabia Division 2 21:50
    อัล-นาดห์ฮา โอฮูด มีดินา 0.5
    ?-? 0-0
  • Saudi Arabia Division 2 21:55
    อัล-โนจูม Al-Ameade 0.5
    ?-? 0-0
  • Saudi Arabia Division 2 22:15
    Al-Taqdom อัล-โชอาลาห์ 0.5
    ?-? 0-0
  • Saudi Arabia Division 2 22:35
    อัล อันซาร์ อัล-จาบาลีน 0.5
    ?-? 0-0
  • Saudi Arabia Division 2 22:40
    อัล-ราเบีย จิดดาห์ อัล-คาว์แคบ 0.5
    ?-? 0-0
  • อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล 1:30
    บาร์รากัส เซ็นทรัล เทมเปอร์ลีย์ 0.5
    ?-? 0-0
  • เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) 11:00
    Orca Kamogawa FC (w) เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) 0.25
    1-0 1-0
  • Denmark U21 22:59
    สโคลจ์ ยู21 Vanlose U21 0.25
    ?-? 0-0
  • HongKong FA 1st Reserves Leagu 17:30
    ซัน เปกาซัส (สำรอง) คิตฉี (สำรอง) 0.25
    ?-? 0-0
  • HongKong FA 1st Reserves Leagu 17:30
    ฮ่องกง เรนเจอร์ส (สำรอง) หยวน ลอง (สำรอง) 0.25
    ?-? 0-0
  • HongKong FA 1st Reserves Leagu 19:30
    เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์(สำรอง) แฮปปี้ วัลเล่ย์(สำรอง) 0.25
    ?-? 0-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 16:00
    โปลิเทคนิก้า อายซี่ เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า 0.25
    ?-? 0-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 21:30
    โคโลญจน์ (เยาวชน) เคเอเอส ยูเปน 0.25
    ?-? 0-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 3:00
    เอสซี สการ์เบอโร ออนตาริโอ คิงส์แมน 0.25
    ?-? 0-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 3:00
    FC Ukraine United เอสซี วอเตอร์ลู 0.25
    ?-? 0-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 5:00
    Ferroviario do Cabo เนาติโก (พีอี) 0.25
    ?-? 0-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 8:00
    อคาเดเมีย กันโตเลา สปอร์ต ฮวนคาโย่ 0.25
    ?-? 0-0
  • England Ryman(Isthmian) League 1:45
    รอมฟอร์ด เกรย์ส แอธเลติก 0.25
    ?-? 0-0
  • Slovakia 3.Liga 19:30
    Liptovska Stiavnica วีทีเจ มาร์ติน 0.25
    ?-? 0-0
  • Slovakia 3.Liga 19:30
    Rakytovce TJ Tatran Oravske Vesele 0.25
    ?-? 0-0
  • USL Division 1 8:00
    เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส(สำรอง) 0.25
    2-1 4-1
  • USL Division 1 6:00
    ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ เมมฟิส 901 0.25
    ?-? 0-0
  • USL Division 1 6:00
    อินดี้ อิเลฟเวิ่น สโวป ปาร์ค เรนเจอร์ส 0.25
    ?-? 0-0
  • USL Division 1 7:00
    เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี 0.25
    ?-? 0-0
  • USL Division 1 8:00
    เรอัล โมนาร์ช อัสติน โบลด์ 0.25
    ?-? 0-0
  • USL Division 1 8:00
    นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด ทาโคมา ดีเฟียนซ์ 0.25
    ?-? 0-0
  • BSWCP 22:30
    อิหร่าน ฟุตบอลชายหาด (N) อิตาลี (ฟุตบอลชายหาด) 0.25
    ?-? 0-0
  • BSWCP 0:30
    รัสเซีย (ฟุตบอลชายหาด) (N) บราซิล (ฟุตบอลชายหาด) 0.25
    ?-? 0-0
  • Sweden U19 0:00
    ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง(ยู 19) คัลมาร์ ยู19 0.25
    ?-? 0-0
  • Copa Libertadores Femenino 7:30
    ซีเอ เพนาโรล(ญ) (N) โคโล โคโล่ (ญ) 0.25
    0-0 2-2
  • Copa Libertadores Femenino 7:30
    Estudiantes Caracas (w) (N) แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) 0.25
    0-0 1-4
  • Bahrain Division 2 22:00
    คาลาลี อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) 0.25
    ?-? 0-0
  • Bahrain Division 2 22:00
    อัล ทัดมัน อิซ่า ทาวน์ 0.25
    ?-? 0-0
  • Lithuania - 2. Division 19:00
    เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี Baltijos Futbolo Akademija 0.25
    ?-? 0-0
  • Lithuania - 2. Division 22:00
    ซิอัวลิอาย เอฟเค ทราไก 2 0.25
    ?-? 0-0
  • Lithuania - 2. Division 22:59
    บันก้า การ์ซได Atomsfera Mazeikiai 0.25
    ?-? 0-0
  • Lithuania - 2. Division 23:30
    วิลเนียอุส ไวทิส เอฟซี ปาครูโอยิส 0.25
    ?-? 0-0
  • อิหร่าน คัพ 19:50
    ปาดิสเด เอฟซี นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี 0.5
    ?-? 0-0
  • อิหร่าน คัพ 20:20
    ซบ อฮัน เมส เคอมัน 0.5
    ?-? 0-0
  • อิหร่าน คัพ 20:30
    ซาฮิน บูเชอร์ ไซปา -0.25
    ?-? 0-0
  • South Africa First League 20:30
    รีล คิงส์ Uthongathi FC -0.25
    ?-? 0-0
  • South Africa First League 20:30
    รอยัล อีเกิลส์ เอ็มบอมเบล่า ยูไนเต็ด -0.25
    ?-? 0-0
  • South Africa First League 20:30
    มัคคาบี้ เอฟซี ทีเอส กาแล็กซี่ -0.25
    ?-? 0-0
  • Argentina Prim B Metropolitana 1:30
    ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ โกมูนิกาซิโอเนส 0.25
    ?-? 0-0
  • Brazil Youth 1:00
    พัลไมรัส (เยาวชน) บาเฮีย (เยาวชน) 1
    ?-? 0-0
  • Brazil Youth 1:00
    คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) 1.25
    ?-? 0-0
  • Brazil Youth 1:00
    ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) เซาเปาโล(เยาวชน) 0.25
    ?-? 0-0
  • Brazil Youth 1:00
    ซานโตส(เยาวชน) ปอนเต เปรตา(เยาวชน) 1
    ?-? 0-0
  • Brazil Youth 1:00
    อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) กอริติบ้า พีอาร์ (เยาวชน) 0.75
    ?-? 0-0
  • Brazil Youth 1:00
    เกรมิโอ้ (เยาวชน) ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) -0.5
    ?-? 0-0
  • Brazil Youth 1:00
    ครูไซโร่ (เยาวชน) วาสโก ดา กามา (ยู 20) 0
    ?-? 0-0
  • Brazil Youth 1:00
    แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) 0
    ?-? 0-0
  • Brazil Youth 1:00
    ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) วิตอเรียซัลวาดอร์(เยาวชน) 0.25
    ?-? 0-0
  • Brazil Youth 1:00
    อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) -0.25
    ?-? 0-0
  • Malta Woman\s 1st league 1:15
    Kirkop United Women บีร์คีร์คารา (ญ) -0.25
    ?-? 0-0
  • Denmark Youth U17 17:30
    เวเจิล(ยู 17) บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) -0.25
    ?-? 0-0
  • SVK U19 A 19:00
    ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) -0.5
    ?-? 0-0
  • Belarus Pershaya Liga 20:00
    สมอร์กอน เอฟซี เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล -0.5
    ?-? 0-0
  • Belarus Pershaya Liga 20:00
    กรานิต เอฟเค ออร์ชา -0.5
    ?-? 0-0
  • Hungary Women\s Division 1 League 20:00
    Szetomeharry Women ดิออสกียอร์วีทีเค (ญ) -0.5
    ?-? 0-0
  • Armenia Division 2 18:30
    อรารัต เยเรวาน 2 เซวาน บอย -0.5
    ?-? 0-0
  • Armenia Division 2 18:30
    BKMA Masis -0.5
    ?-? 0-0
  • Armenia Division 2 18:30
    Lernayin Artsakh FK Dilijan -0.5
    ?-? 0-0
  • Armenia Division 2 18:30
    FC Torpedo Yerevan เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย -0.5
    ?-? 0-0
  • Armenia Division 2 18:30
    FK Van Ani Yerevan -0.5
    ?-? 0-0
  • Scotland Women\s Premier League 2:00
    กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) มาเธอร์เวลล์(ญ) -0.5
    ?-? 0-0
  • Romania - Liga 2 Seria 19:00
    คอนคอร์เดีย เชียจน่า ดูนาเรีย คาลาราซี 0.25
    ?-? 0-0
  • Romania - Liga 2 Seria 19:00
    สโคลาร์เรซิต้า กลอเรีย บูซัว -0.25
    ?-? 0-0
  • Romania - Liga 2 Seria 19:00
    ยูเวนตุส บูคาเรสต์ เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ -0.25
    ?-? 0-0
  • Romania - Liga 2 Seria 19:00
    ฟารูล คอนสแตนต้า ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 0
    ?-? 0-0
  • Romania - Liga 2 Seria 19:00
    ลูเซียฟารุล โอราเดีย เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ 0
    ?-? 0-0
  • Romania - Liga 2 Seria 19:00
    ดาเชีย มิโอวินี่ สปอร์ทูล สเนโกฟ 0
    ?-? 0-0
  • Romania - Liga 2 Seria 19:00
    พานดูรี ทาร์กู-จิอู ริเพนเซีย ทิมิโซอารา -0.25
    ?-? 0-0
  • Romania - Liga 2 Seria 19:00
    โปลิ ทิมิโซอาร่า เมต้าล๊อกโลบูส 0
    ?-? 0-0
  • Romania - Liga 2 Seria 20:00
    ราปิด บูคาเรสต์ ปิโตรลูล โปรเอสติ 0.25
    ?-? 0-0
  • Romania - Liga 2 Seria 23:30
    เทอริส ออทูล เทอนู มากูรีลี ยูทีเอ อารัด 0.25
    ?-? 0-0
  • Slovenia U19 20:30
    เอ็นเอส มูรา (ยู 19) เอ็นเค บราโว (ยู 19) 0.25
    ?-? 0-0
  • อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา 15:30
    เปรซียา จาการ์ตา เซเมน ปาดัง 0.75
    ?-? 0-0
  • อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา 18:30
    พีเอสเอ็มมากัสซาร์ อเรม่า มาลัง 0.75
    ?-? 0-0
  • Spanish Federacion Cup 21:30
    ซีดี ตูเดลาโน่ กาลาฮอร์รา 0
    ?-? 0-0
  • Spanish Federacion Cup 22:59
    UD Poblense เออี พรัท 1
    ?-? 0-0
  • Spanish Federacion Cup 0:30
    เอสซีดี ดูรานโก้ ซีดี อิซาร่า 0
    ?-? 0-0
  • Spanish Federacion Cup 1:00
    ซีเอฟ ซาลามันติโน่ มอสโตเรส 0.75
    ?-? 0-0
  • Spanish Federacion Cup 1:30
    กอมโปสเตลา โครูโช่ เอฟซี 0
    ?-? 0-0
  • Spanish Federacion Cup 2:00
    เรอัล มูร์เซีย ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา 0
    ?-? 0-0
  • Futsal Russia Division De Honor 22:59
    Ukhta Tyumen Futsal MFK Tyumen Futsal 0
    ?-? 0-0
  • BRA SPC 1:00
    อีซีเซา เบอร์นาร์โด/เอสพี โคเมอเชียล-เอสพี 0
    ?-? 0-0
  • BRA SPC 1:00
    ซานโต อังเดร (N) เซา คาเอตาโน่ -0.5
    ?-? 0-0
  • BRA SPC 1:30
    ลิเนนเซ่(บราซิล) เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า -0.5
    ?-? 0-0
  • BRA SPC 6:00
    มิราสโซล เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี -0.5
    ?-? 0-0
  • India Goa Professional League 17:30
    กาเดียน เอนเจล เอสซี Panjim Footballers -0.5
    ?-? 0-0
  • Germany Youth U17 League 22:15
    ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17) เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น (ยู 17) -0.5
    ?-? 0-0
  • 16:00
    เมาน์ เคนยา ยูไนเต็ด Migori Youth -0.5
    ?-? 0-0
  • 17:00
    เคนยา โพลิส เอฟซี Modern Coast -0.5
    ?-? 0-0
  • 18:00
    อัดมินัสเตรชั่น โปลิศ เอฟซี Coast Stima -0.5
    ?-? 0-0
  • 19:00
    Kibera Black Stars Bidco United -0.5
    ?-? 0-0
  • 19:00
    Nairobi Stima ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ -0.5
    ?-? 0-0
  • 19:00
    Shabana FC วิฮิก้า ยูไนเต็ด -0.5
    ?-? 0-0
  • 19:00
    อัสเชรู Vihiga Bullets -0.5
    ?-? 0-0
  • Angola Girabola League 21:00
    เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา Progresso -0.5
    0-0 0-0
  • Uruguay Segunda 22:59
    Mar de Fondo อาร์ติกัส -0.5
    ?-? 0-0
  • Uruguay Segunda 2:15
    อัลโตเปรู โรชา เอฟซี -0.5
    ?-? 0-0
  • Northern German state premier league - bayern 0:30
    เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช เฮสเซ่น คาสเซล -0.5
    ?-? 0-0
  • 20:30
    Orleta Radzyn Podlaski Podlasie Biala Podlaska -0.5
    ?-? 0-0
  • The women 1:30
    ฮูราแคน(ญ) โบคา จูเนียร์ส (ญ) -0.5
    ?-? 0-0
  • Germany Oberliga Bade-Wurttemberg 0:15
    Holzwickeder SC เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ -0.5
    ?-? 0-0
  • Germany Oberliga Bade-Wurttemberg 0:30
    SC Staaken เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน -0.5
    ?-? 0-0
  • Philippines UFL 15:00
    คายาเอฟซี Green Archers United -0.5
    ?-? 0-0
  • Philippines UFL 18:00
    เซเรส เอฟซี เม็นดิโอล่า เอฟซี -0.5
    ?-? 0-0
  • 3:00
    มานากัว(ยู 20) Chinandega U20 -0.5
    ?-? 0-0
  • 5:30
    มานากัว เอฟซี ชินันเดกาเอฟซี -0.5
    ?-? 0-0
  • 8:00
    Diriangen Las Sabanas -0.5
    ?-? 0-0
  • 8:00
    วอลเตอร์เฟอร์เรตติ ยูเวนตุส มานากัว -0.5
    ?-? 0-0
  • Northern Ireland Reserve League 1:45
    ครูซาเดอร์ส(สำรอง) บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง) -0.5
    ?-? 0-0
  • Argentina Reserve League 20:00
    JJ Urquiza Reserves Argentino Quilmes Reserves -0.5
    ?-? 0-0
  • Argentina Reserve League 22:00
    ซีเอ เอสตูเดียนเตส กาเซโรส(สำรอง) เดปอร์ตีโบโมรอน(สำรอง) -0.5
    ?-? 0-0
  • Argentina Reserve League 1:00
    ซีเอ ซานมิเกล(สำรอง) อคาสซูโซ(สำรอง) -0.5
    ?-? 0-0
  • Italy Serie D 20:00
    ซาสซาริ ตอร์เรส เอพริลเลีย 0.25
    ?-? 0-0
  • Italy Serie D 22:59
    ฟอกเจีย ASD Turris 0.25
    ?-? 0-0
  • 22:59
    พริสตีนา KF Drenica Skenderaj 0.25
    ?-? 0-0
  • 7:30
    Mariscal Sucre CD Torre Fuerte 0.25
    ?-? 0-0
  • 7:30
    San Joaquin Gota de Oro Deportivo Kivon 0.25
    ?-? 0-0
  • 1:00
    บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน) 0.25
    ?-? 0-0
  • 22:00
    เรอัล มูร์เซีย(ยู 19) Atletico Madrileno U19 0.25
    ?-? 0-0
  • 20:00
    Panionios Achilleas Agias Anagennisi Patron 0.25
    ?-? 0-0
  • 18:20
    Shahrdari Bam Be\sat Kermanshah FC 0.25
    ?-? 0-0
  • 18:30
    Chooka Talesh Mes Shahr-e Babak 0.25
    ?-? 0-0
  • 18:30
    Shahrdari Bandar Abbas Melli Hafari 0.25
    ?-? 0-0
  • 19:00
    Naft Gachsaran Sardar Bukan FC 0.25
    ?-? 0-0
  • 13:30
    มหาวิทยาลัยธนบุรี จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0.25
    ?-? 0-0
  • 13:30
    มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์ 0.25
    ?-? 0-1
  • 13:30
    มหาวิทยาลัยมหิดล มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์เอฟซี 0.25
    ?-? 1-1
  • 13:30
    มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต มหาวิทยาลัยราชพฤกษ์ 0.25
    ?-? 0-1
  • 15:30
    Rajamangala University Rattanakosin มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี 0.25
    ?-? 0-0
  • 15:30
    มหาวิทยาลัยศิลปากร วิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ 0.25
    ?-? 0-0
  • 15:30
    มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี 0.25
    ?-? 0-0
  • 15:30
    มหาวิทยาลัยธนบุรี มหาวิทยาลัยกรุงเทพเดฟโฟ 0.25
    ?-? 0-0
  • 0:00
    Viimsi MRJK B 25262 0.25
    ?-? 0-0
  • 1:30
    Abadia U20 Belavistense U20 0.25
    ?-? 0-0
  • 0:00
    FC Eddersheim เอฟซี กีสเซิน -0.75
    ?-? 0-0
  • 0:00
    Reichenbach น็อตตินเก้น -0.75
    ?-? 0-0
  • 0:00
    SV Morlautern วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ -0.75
    ?-? 0-0
  • 0:30
    ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น -1.5
    ?-? 0-0
  • 1:00
    SF Friedrichsdorf ทีเอสวี ชไตน์บัค -1.5
    ?-? 0-0
  • 16:00
    ทีพี โฮ จิ มินห์ ยู 21 Pho Hien U21 -1.5
    ?-? 0-0
  • 16:00
    ทีที ฮา นอย ยู 21 ซานนา คานห์ ฮัว(ยู 21) -1.5
    ?-? 0-0
  • 1:00
    Torino FC Brasil U19 Nova Prata U19 -1.5
    ?-? 0-0
  • 1:00
    Uniao Harmonia U19 Brasil de Pelotas RS U19 -1.5
    ?-? 0-0
  • 7:00
    แองกวิลา เปอร์โตริโก -1.5
    0-2 2-3
  • 8:30
    เม็กซิโก ปานามา 1.75
    1-1 3-1
  • 3:45
    คริสโตบัลโคลอน เดปอร์ติโว คาเปียต้ 1.75
    ?-? 0-0
  • 6:00
    กัวรานี อาซุนซิยง เดปอร์ตีโบ ซานทานิ 1.75
    ?-? 0-0
  • 6:00
    Forge FC Cavalry FC 1.75
    ?-? 0-0
  • 13:45
    PS Bank Sumsel Muba United 1.75
    ?-? 0-0
  • 15:30
    PS Banyuasin PS Palembang 1.75
    ?-? 0-0
  • 1:30
    บัคลี่ย์ ทาวน์ กุลสฟิลด์ เอฟซี 1.75
    ?-? 0-0
  • 1:30
    ทคอนวี ยูไนเต็ด คอร์เว็น 1.75
    ?-? 0-0
  • 1:30
    Llangefni Town Llanrhaeadr FC 1.75
    ?-? 0-0
  • Brazil Campeonato Paulista Youth 1:30
    Canedense U20 Pires do Rio U20 1.75
    ?-? 0-0
  • กระชับมิตรทีมชาติ 7:00
    โบลิเวีย เฮติ 0.25
    2-1 3-1
  • กระชับมิตรทีมชาติ 8:30
    เปรู อุรุกวัย 0
    1-0 1-1
  • กระชับมิตรทีมชาติ 14:00
    Morocco VI เบลเยียม 6 0
    ?-? 0-0
  • กระชับมิตรทีมชาติ 15:00
    Moldova VI Peru VI 0
    ?-? 0-0
  • กระชับมิตรทีมชาติ 16:00
    อังกฤษ 6 บัลแกเรีย 6 0
    ?-? 0-0
  • กระชับมิตรทีมชาติ 17:00
    Cyprus VI Uruguay VI 0
    ?-? 0-0
  • กระชับมิตรทีมชาติ 18:00
    Latvia (R) Chile VI 0
    ?-? 0-0
  • กระชับมิตรทีมชาติ 19:00
    Slovakia VI Niger XI 0
    ?-? 0-0
  • กระชับมิตรทีมชาติ 20:00
    China VI สกอตแลนด์ 6 0
    ?-? 0-0
  • กระชับมิตรทีมชาติ 20:00
    จอร์แดน(ยู 19) อิรัก(ยู 19) 0
    ?-? 0-0
  • กระชับมิตรทีมชาติ 22:30
    ออสเตรีย ยู18 อังกฤษ (ยู 18) 0
    ?-? 0-0
  • BRA D4 1:00
    ฟลูมิเนนเซ่ เอสซี อัลมิรันเต้ บาร์โรโซ่เอสซี 0
    ?-? 0-0
  • Estonia cup (w) 23:30
    Parnu JK Vaprus (w) JK Tallinna Kalev II Women 0
    ?-? 0-0
  • Venezuela Cup 3:00
    เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส เอสตูเดียนเตส เด การากัส เอสซี 0
    ?-? 0-0
  • Venezuela Cup 3:00
    ซูเลีย เอฟซี เดปอร์ตีโบ ลาร่า 0
    ?-? 0-0
  • Venezuela Cup 3:00
    การาโบโบ เอฟซี เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี 0
    ?-? 0-0
  • Venezuela Cup 4:00
    มิเนรอสเดอกัวยาน่า เดปอร์ติโบ ลา กัวรา 0
    ?-? 0-0
  • Venezuela Cup 4:00
    โมนาคัส เอสซี อัลกอสตูร่า เอฟซี 0
    ?-? 0-0
  • Venezuela Cup 5:00
    อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล ทรูจิลลานอส 0
    ?-? 0-0
  • Venezuela Cup 6:00
    ซาโมร่า บารินาส เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 0
    ?-? 0-0
  • Argentinian Cup 1:35
    เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี (N) เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า -0.25
    ?-? 0-0
  • Argentinian Cup 7:10
    โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส -0.25
    ?-? 0-0