Live Score

  • พรีเมียร์ลีก อังกฤษ 2:30
    เลสเตอร์ ซิตี้ เวสต์แฮมยูไนเต็ด 1.25
    ?-? 0-0
  • พรีเมียร์ลีก อังกฤษ 2:30
    ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ นอริช ซิตี้ 1.25
    ?-? 0-0
  • พรีเมียร์ลีก อังกฤษ 3:15
    แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด เบิร์นลี่ย์ 1.25
    ?-? 0-0
  • แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ 2:45
    น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ เร้ดดิ้ง 0.5
    ?-? 0-0
  • แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ 2:45
    ชาร์ลตัน แอธเลติก ฟูแล่ม -0.75
    ?-? 0-0
  • พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ 2:45
    อเบอร์ดีน มาเธอร์เวลล์ 0.5
    ?-? 0-0
  • พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ 2:45
    ฮิเบอร์เนี่ยน ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 1
    ?-? 0-0
  • พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ 2:45
    คิลมาร์น็อค เซลติก -1.25
    ?-? 0-0
  • พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ 2:45
    ลิฟวิงสตัน เซนต์ จอห์นสโตน 0.5
    ?-? 0-0
  • พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ 2:45
    กลาสโกว์ เรนเจอร์ส เซนต์ เมียร์เรน 2
    ?-? 0-0
  • พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ 2:45
    รอสส์ เคาน์ตี้ ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี -0.5
    ?-? 0-0
  • ซูเปอร์ลีก กรีซ 20:00
    เออีแอล ลาริซ่า พาไนโทลิกอส อกรีนิออน 0.75
    0-1 2-2
  • ซูเปอร์ลีก กรีซ 22:15
    โวลอส เอ็นเอฟซี เออีเค เอเธนส์ -0.75
    0-2 1-3
  • ซูเปอร์ลีก กรีซ 22:15
    โอเอฟไอ เครเต้ โอลิมเปียกอส ไพรีอัส -1.25
    0-1 0-1
  • ซูเปอร์ลีก กรีซ 0:30
    พานาธิไนกอส พีเออี อโตรมิตอส 1
    1-0 3-0
  • เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก 16:00
    บุนยอดกอร์ อัล ซอลรา 0.25
    1-0 4-1
  • อิตาลี C1 21:00
    กอซซาโน่ อาเลซซานเดรีย -0.25
    0-0 0-1
  • อิตาลี C1 21:00
    ยูเวนตุส(ยู 23) โนวาร่า 0
    0-0 2-2
  • อิตาลี C1 21:00
    ยูเอส เปียเนเซ่ โปร เวอร์เซลลี่ 0.25
    0-0 0-0
  • อิตาลี C1 21:00
    เรนาเต้ เอซี เจียน่า เออมินิโอ 1
    1-0 2-1
  • อิตาลี C1 22:00
    อัลบิโนเลฟเฟ่ ปิสโทลเซ่ 0.5
    0-0 0-1
  • อิตาลี C1 0:00
    โอลเบีย โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. -0.25
    1-1 1-2
  • อิตาลี C1 0:30
    เลชโก้ อาเรสโซ่ 0
    1-0 2-2
  • อิตาลี C1 0:30
    ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ โคโม -0.25
    0-0 0-0
  • อิตาลี C1 2:45
    คาร์ราเรเซ่ ปอนเทเดร่า 0.25
    ?-? 0-0
  • อิตาลี C1 2:45
    มอนซ่า 1912 โปร ปาเทรีย 1.25
    ?-? 0-0
  • อิตาลี C1 22:00
    ซุดติโรล อัลโต้ วิส เปซาโร 1
    1-0 2-0
  • อิตาลี C1 0:30
    เชเซน่า คาร์ปิ 0
    0-1 0-1
  • อิตาลี C1 0:30
    ไอโมเลเซ่ ริมินี่ 0.25
    1-0 1-0
  • อิตาลี C1 0:30
    ราเวนน่า เฟอร์มาน่า 0
    0-0 1-0
  • อิตาลี C1 2:45
    เฟอรัลพิซาโล เรกจิโอ อูแด๊ซ เอฟซี 0
    ?-? 0-0
  • อิตาลี C1 2:45
    วิเชนซ่า โมเดน่า 0.75
    ?-? 0-0
  • อิตาลี C1 2:45
    ปาโดวา ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า 0.75
    ?-? 0-0
  • อิตาลี C1 2:45
    แซมเบเนเดทเซ่ อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ 0.75
    ?-? 0-0
  • อิตาลี C1 20:30
    เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี คาเวเซ่ 0
    1-0 3-1
  • อิตาลี C1 21:00
    คาตาเนีย อเวลลิโน่ 0.5
    1-1 3-1
  • อิตาลี C1 21:00
    ปากาเนเซ่ วิเทอเบเซ่ 0
    0-0 0-0
  • อิตาลี C1 21:30
    ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 โปเทนซ่า 0
    0-0 0-0
  • อิตาลี C1 0:00
    เตราโม่ คาตันซาโร่ 0
    1-0 1-0
  • อิตาลี C1 0:30
    บิสเซลเย 1913 แรนเด 0.25
    0-0 1-0
  • อิตาลี C1 0:30
    วิโบเนเซ่ เอซี โมโนโปลี 0
    0-1 0-1
  • อิตาลี C1 2:45
    บารี เอเอสดี ซิกุล่า เลอองซิโอ 1.5
    ?-? 0-0
  • อิตาลี C1 2:45
    เรจจิน่า เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ 1.25
    ?-? 0-0
  • อิตาลี C1 2:45
    แตร์นาน่า ไรติ 1.75
    ?-? 0-0
  • AFC คัพ 14:30
    Lalenok United พีเอสเอ็มมากัสซาร์ 1.75
    1-2 1-4
  • AFC คัพ 18:00
    สะเวย์ เรียง เอฟซี มาสเตอร์ 7 เอฟซี 1.75
    2-1 4-1
  • AFC คัพ 19:15
    Indera FC ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด 1.75
    0-3 1-6
  • AFC คัพ 20:30
    Defenders SC พาโรยูไนเต็ด 1.75
    2-3 3-3
  • โคปา ลิเบอตาดอเรส 5:15
    ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ กัวรานี อาซุนซิยง 0
    ?-? 0-0
  • โคปา ลิเบอตาดอเรส 7:30
    Progresso Sambizanga (N) บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) -0.25
    ?-? 0-0
  • ตุรกี คัพ 18:00
    คาซิมปาซ่า อลันยาสปอร์ -0.75
    2-1 3-2
  • ตุรกี คัพ 21:00
    กัซเทป อันตัลยาสปอร์ 0.75
    1-2 2-2
  • ตุรกี คัพ 0:30
    เบซิคตัส เจเค เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี 1.75
    1-1 2-3
  • ไซปรัส คัพ 21:00
    โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี เอร์มิส อราดิปปู 2.75
    2-0 3-0
  • ไซปรัส คัพ 22:00
    โดซ่า คาโตโกเปีย อิโนซิส พาราลิมนิ่ 0.25
    0-0 1-1
  • ไซปรัส คัพ 22:59
    คาร์มิโอทิสซ่า เออีเค ลาร์นาคา -2.25
    0-0 0-1
  • ไซปรัส คัพ 0:00
    อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี อโปเอล นิโคเซีย 0.25
    1-0 1-0
  • Copa MX 8:00
    กัวเรตาโร่ เอฟซี เอฟซี ฮัวเรซ 0.75
    1-1 3-2
  • Copa MX 8:00
    เวนาโดส เอฟซี ปาชูก้า -0.75
    1-0 1-1
  • Copa MX 10:00
    ชีวาส กัวดาลาจาร่า ดอราดอส เดอ ซินาลัว 1
    0-1 1-2
  • Copa MX 10:00
    แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ คลับ ตีฮัวนา 0.25
    0-0 0-1
  • Copa MX 8:00
    เซเลยา เอฟซี มอนเทอร์เรย์ -0.75
    ?-? 0-0
  • Copa MX 8:00
    คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า โมนาร์คัส โมเรเลีย -0.25
    ?-? 0-0
  • โคปา อิตาเลีย คัพ 2:45
    ยูเวนตุส เอเอส โรม่า 0.75
    ?-? 0-0
  • โคปา เดล เรย์ สเปน 1:00
    ยูดี อิปวิสซ่า บาร์เซโลน่า -1.75
    1-0 1-0
  • โคปา เดล เรย์ สเปน 1:00
    เอลเช่ แอธเลติก บิลเบา -0.75
    1-1 1-1
  • โคปา เดล เรย์ สเปน 3:00
    เตเนริเฟ่ เรอัล บายาโดลิด 0
    ?-? 0-0
  • โคปา เดล เรย์ สเปน 3:00
    ยูดี โลโกรนเยส บาเลนเซีย -1.25
    ?-? 0-0
  • โคปา เดล เรย์ สเปน 3:00
    ซาลามังก้า เรอัล มาดริด -3
    ?-? 0-0
  • โคปา เดล เรย์ สเปน 3:00
    ซีเอฟ บาดาโลน่า กรานาดา ซีเอฟ -0.75
    ?-? 0-0
  • โคปา เดล เรย์ สเปน 3:00
    คิโรน่า บียาร์เรอัล -0.25
    ?-? 0-0
  • โคปา เดล เรย์ สเปน 3:00
    เรอัล โซเซียดาด เอสปันญ่อล 1.25
    ?-? 0-0
  • เฟร้นช์ลีกคัพ 3:00
    แร็งส์ ปารีส แซงต์ แชร์กแมง -1.25
    ?-? 0-0
  • โปรตุเกส ลีก คัพ 2:45
    วิตอเรีย กิมาไรส์ (N) ปอร์โต้ -0.25
    ?-? 0-0
  • ดัตช์คัพ 0:30
    เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ วิเทสส์ อาร์นเฮม 0
    0-1 0-2
  • ดัตช์คัพ 2:45
    อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม สปาเคนเบิร์ก 4.75
    ?-? 0-0
  • ดัตช์คัพ 2:45
    เอสซี ฮีเรนวีน วิลเลม 2 0.25
    ?-? 0-0
  • เบลเยี่ยม คัพ 2:45
    คลับบรูซ ซูลเต้ วาเรเกม 2
    ?-? 0-0
  • แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก 20:00
    ลุฟเตอตารี่ เคเอส กูเกซี -1.25
    0-0 0-0
  • แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก 22:59
    เอสเค ติรานา เคเอส บีริซ บอลช์ 0.25
    1-0 2-1
  • โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก 1:00
    ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก เอ็มซีโอ อุจดา 0.5
    1-0 1-0
  • คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น 4:00
    คอสตาริกา ยูนิเวอร์ซิตี้ อลาจูเรนเซ่ -1
    ?-? 0-0
  • คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น 4:00
    ลิมอน เอฟซี เฮเรดิอาโน -0.5
    ?-? 0-0
  • คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น 9:00
    คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ เอดี กรีเชีย 0.75
    ?-? 0-0
  • คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น 9:00
    กัวดาลูเป เอฟซี เอดี ซาน คาร์ลอส 0
    ?-? 0-0
  • คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น 9:00
    เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน 1.25
    ?-? 0-0
  • เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น 4:00
    Once Municipal มูนิซิพาล ลิเมโน่ -0.25
    ?-? 0-0
  • เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น 4:15
    Jocoro FC เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน 0
    ?-? 0-0
  • เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น 4:30
    ซีดี อีเอล เวนซีดอร์ ซีดี ชาลาเตนังโก 0
    ?-? 0-0
  • เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น 8:30
    อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ ซีดี ซอนโซนาเต 1.25
    ?-? 0-0
  • Bolivia Liga de Futbol Prof 7:30
    บลูมมิ่ง Real Santa Cruz 1
    0-0 1-1
  • Bolivia Liga de Futbol Prof 2:00
    ออโรร่า รีล โปโตซี่ 0.75
    ?-? 1-0
  • Bolivia Liga de Futbol Prof 2:00
    คลับ กัวบิร่า อัลเวย์เรดดี้ 0
    ?-? 1-0
  • Bolivia Liga de Futbol Prof 3:00
    โบลิวาร์ Atletico Palmaflor Vinto 2
    ?-? 0-0
  • Bolivia Liga de Futbol Prof 7:30
    รอยัล พารี่ เอฟซี โอเรียนเต้ เปโตรเลโร 0
    ?-? 0-0
  • Tipsport Cup 16:30
    ดูก้า ปรากซ์ (N) ไพรบราม 0.25
    4-0 6-0
  • Tipsport Cup 16:30
    ดูนาจสก้า สเตรด้า นิตร้า 0.5
    0-0 2-1
  • Tipsport Cup 17:00
    เบอโน่ (N) เอ็มเอฟเค สกาลิก้า 1
    3-1 3-1
  • Brazil Campeonato Carioca 2:00
    มากาอี เอสปอร์เต้ อาร์เจ เบาวิสต้า อาร์เจ -1
    ?-? 0-1
  • Brazil Campeonato Carioca 2:00
    โวลตา เรดอนดา คาโบเฟรนเซ่ (อาร์เจ) 0.75
    ?-? 0-0
  • Brazil Campeonato Carioca 7:00
    วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) ฟลาเมงโก 0
    ?-? 0-0
  • Saudi Arabia Division 2 19:30
    อัล-คาว์แคบ อัล ทาย 0
    1-0 1-0
  • Saudi Arabia Division 2 19:40
    Al Bukayriyah อัล-จีล 0.5
    0-0 2-1
  • Saudi Arabia Division 2 19:55
    Al-Ameade อัล คาลีจ 0.5
    1-0 2-1
  • Saudi Arabia Division 2 21:55
    อัล-นาดห์ฮา อัล บาเดน -0.25
    2-0 2-0
  • Saudi Arabia Division 2 22:40
    อัล อันซาร์ โอฮูด มีดินา -0.75
    0-0 0-2
  • บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา 3:00
    เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ โอเอสเต้ 0.25
    ?-? 0-0
  • บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา 5:15
    อินเตอร์ เด ลีเมย์รา กัวรานี่ เอสพี 0
    ?-? 0-0
  • บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา 5:15
    อิทัวโน่ เอสพี พัลไมรัส -1
    ?-? 0-0
  • บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา 7:30
    เซาเปาโล อา โซ ซานต้า เอสพี 1.25
    ?-? 0-0
  • HongKong FA 1st Reserves Leagu 17:30
    ซัน เปกาซัส (สำรอง) ฮ่องกง อาร์แอนด์เอฟ (สำรอง) 1.25
    ?-? 0-0
  • HongKong FA 1st Reserves Leagu 17:30
    ฮ่องกง เรนเจอร์ส (สำรอง) อีสเทอร์น เอเอ (สำรอง) 1.25
    2-0 2-0
  • HongKong FA 1st Reserves Leagu 17:30
    เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์(สำรอง) หยวน ลอง (สำรอง) 1.25
    1-0 4-1
  • HongKong FA 1st Reserves Leagu 17:30
    ลีแมน เอฟซี(สำรอง) แฮปปี้ วัลเล่ย์(สำรอง) 1.25
    0-2 0-7
  • กระชับมิตร (สโมสร) 7:10
    ลูเวอร์เดนเซ่ Dom Bosco MT 1
    1-0 1-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 14:15
    เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) เอฟซี บูลลีนไลออน(ยู 20) 1
    0-0 1-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 14:30
    Lou Gansike Sol Neftchi Kochkor-Ata 1
    1-0 4-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 14:45
    ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด(สำรอง) Adelaide University SC Reserves 1
    0-0 1-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 15:00
    พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี (N) แอดิเลด แพนเทอร์ 1.5
    0-0 0-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 15:00
    เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ เอฟเค อิสล็อก มินส์ค -0.5
    0-0 0-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 15:00
    ปาร์ติซาน เบลเกรด เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า -0.5
    0-0 1-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 15:30
    มณีปุระ อรุณาจัล -0.5
    1-1 1-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 15:30
    ลีเกีย วอร์ซอว์ (N) ไนเรกิฮาซา -0.5
    2-1 3-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 16:00
    กรมศุลกากร เอฟซี บางกอก เอฟซี -0.5
    2-0 3-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 16:00
    ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ เอฟซี อเรียสูล ทรูดา -0.5
    1-2 2-7
  • กระชับมิตร (สโมสร) 16:00
    เชอตาโนโว มอสโก อัคโตเบ -0.5
    0-0 0-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 16:00
    เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ เอฟซี บูลลีนไลออน 1
    2-0 4-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 16:45
    อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี 1
    1-1 2-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 17:00
    จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย (N) ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 0
    1-0 1-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 17:00
    บานิค ออสตราว่า (N) เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 0.75
    0-1 0-4
  • กระชับมิตร (สโมสร) 17:00
    โกลนิค เลชน่า มอเตรอ รูบิน 0.75
    0-0 2-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 17:00
    ปาร์ดูบีตเซ สโลวาน ลิเบอเรช 2 0.75
    1-0 1-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 17:00
    ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส ทริเน็ค 0.75
    0-1 0-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 17:00
    สปาร์ตาปราก วิโซซิน่า จิคลาวา 1.75
    2-0 5-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 17:00
    ระยอง เอฟซี ศรีสะเกษ เอฟซี 1.75
    1-1 2-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 17:00
    เอฟเค แรด เบลเกรด เอฟเค ซินเดลิค เบลเกรด 1.75
    0-0 2-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 17:00
    สโลวาน ลิเบอเรช เอ็มเอฟเค ชรูดิม 1.75
    2-1 5-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 17:00
    เฟาเอฟแอล โบคุ่ม เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 0.75
    2-0 2-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 17:00
    เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ KF Gunilla Hei 0.75
    0-1 0-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 17:35
    ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด Adelaide University SC 0.75
    0-2 1-4
  • กระชับมิตร (สโมสร) 18:00
    สลาเวีย โมซีร์ สปุตนิก 0.75
    0-0 4-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 18:00
    เชียงราย ยูไนเต็ด ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 0.75
    0-0 1-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    แรนเดอร์ส เวนด์ซีเซล 0.75
    2-2 4-3
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    เอฟเค เซนิก้า เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม 0.75
    0-0 1-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    เชอร์โนโมเร็ตส์ บัลชิค สปาร์ตัก วาร์นา 0.75
    0-0 2-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    เอฟเคทุซลา ซิตี้ Zvijezda Gradacac 0.75
    1-1 6-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    วอจโวดิน่า โนวิ แซด เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 0.75
    1-1 2-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    เอฟซี ดูนาฟ รูส เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ 0.75
    2-2 2-4
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    เอลเคเอสลอดซ์ ซอร์ย่า ลูแฮงส์ -0.75
    0-0 0-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:30
    ทแซร์สโค เซโล โบเตฟ กาเลโบโว่ -0.75
    0-1 4-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:30
    สลาเวีย ปราก (N) อัสติ นาดลาเบม 2.5
    0-0 0-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:30
    สโลวาน ลิเบอเรช ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 2.5
    ?-? 0-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:30
    เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา 2.5
    2-0 3-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:30
    เดริต้า จิลาน KF Dardana 2.5
    7-0 7-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:30
    Decic Tuzi โอเอฟเค พอดโกริก้า 2.5
    0-0 1-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:50
    เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค โบเคลจ์ โคเตอร์ 2.5
    0-0 4-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    ไฮน์เดนเฮลม์ ออสเตรีย ลัสเตนัว 2.5
    1-0 3-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    กีไอร์มอต เอสอี เอสเคเอฟซีเรด 2.5
    0-1 0-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    เอสวี รีด ดับบริวเอสจี วัตเท่น 0.25
    2-0 2-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ (N) เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 0.25
    1-0 1-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    เอฟเค โซชิ ซังค์ พอลเท่น -0.25
    0-0 0-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    ออสเตรียเวียนนา (N) เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า -0.25
    3-1 5-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    เอฟเค โปปาร์ด ทาทราน ปรีซอฟ -0.25
    2-1 2-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด หนองบัวลําภู -0.25
    0-0 1-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    ซลาเต้ โมราฟเซ่ ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา -0.25
    5-0 8-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    NK Medimurje Cakovec วาร์เท็กซ์ -0.25
    ?-? 0-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    สโลวาน บราติสลาวา วิสล่า พล็อค 0.5
    3-0 3-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    ปาร์ติซาน เบลเกรด คราโคเวีย คราคอฟ 0
    0-0 1-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค เอ็นเคเนเรวานนัค โซปูเซน 0
    3-0 6-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:30
    เทรนซิน กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 0
    0-1 1-3
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:30
    อินเตอร์ ซาเปรซิค เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ -0.5
    0-0 1-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:45
    ริเยก้า (N) ทริงลาฟ คราน 1.5
    4-0 7-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:45
    ดอมซาเล่ บูดาฟอคิ เอ็มทีอี 1.5
    1-3 2-3
  • กระชับมิตร (สโมสร) 21:00
    โอเดนเซ่ บีเค เฮลซิงบอร์ก 0.75
    2-1 3-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 21:00
    ปิแอส กลิวิส โดโกเรต์ส รัซกราด -0.25
    0-2 0-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 21:00
    อาร์เซน่อล ตูล่า เคสลา เอฟเค 1
    0-0 2-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 21:00
    NK Dubrava Zagreb DUGO SELO 1
    0-0 4-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 21:00
    ลีเกีย วอร์ซอว์ (N) เอฟเค วอซโดวัค 1
    0-0 1-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 21:30
    เลช พอซนาน เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 0.25
    0-0 0-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 21:30
    สเตอัว บูคาเรสต์ ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 1
    3-0 3-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 22:00
    เอสเอสวีอูล์ม 1846 เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค 0
    0-0 3-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 22:00
    ดินาโม บูคาเรสต์ (N) เอฟซี คราซ์โนดาร์ -1
    1-0 1-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 22:00
    ดันดาล์ค ซีเอฟอาร์ คลูจ์ -1
    1-0 1-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 22:00
    สลาสค์ วรอคลาวน์ เทปลิเซ่ 0.25
    0-0 1-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 22:30
    สปอร์ลิชบัวเบนฟิก้า(ญ) (N) เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) 0.25
    1-0 3-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 22:59
    เอ็นเค มูรา 05 เอ็นดี เบลตินซี 0.25
    0-0 3-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 22:59
    สลาเวีย โครเมอร์ริซ ไวสคอป 0.25
    1-0 2-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 23:30
    ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) ทีเอสวี ชไตน์บัค -0.5
    2-1 2-4
  • กระชับมิตร (สโมสร) 23:30
    Radnik Sesvete NK Zagorec Krapina -0.5
    2-0 8-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 0:00
    เอฟเค โคลิน เอสเค ซาปี้ -0.5
    0-1 3-4
  • กระชับมิตร (สโมสร) 0:30
    โฮลสไตน์ คีล เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 1.75
    3-2 3-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 0:30
    โรสกิลด์ บี 93 โคเปนเฮเกน 1.75
    0-0 1-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 0:30
    เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ Team Wiener Linien 1
    3-2 4-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 0:30
    ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) บาเซิล (ญ) 1
    ?-? 0-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 1:00
    คัพเฟ่นเบิร์ก FC Andelsbuch 1.5
    0-0 0-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 1:00
    ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 Mahdov FC 1.5
    1-0 4-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 1:00
    แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ Einheit Rudolstadt 1.5
    ?-? 0-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 1:00
    เนอชาแตล ซามักซ์ ลาโชฟอนด์ 1.5
    4-0 5-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 1:00
    Lechia Zielona Gora ซาเกลบี้ ลูบิน บี 1.5
    1-1 2-3
  • กระชับมิตร (สโมสร) 1:00
    Red Star-Penzing ATSV Teesdorf 1.5
    1-1 2-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 1:15
    TSV Meerbusch FC Monchengladbach 1894 1.5
    ?-? 0-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 1:30
    FC Pesch 1956 ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ 1.5
    ?-? 0-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 1:30
    ดุยส์บวร์กเกอร์เอสวี 1900 เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต 1.5
    ?-? 0-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 1:30
    ASV Mettmann ทีวีดี เฟลเบิร์ท 1.5
    ?-? 0-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 1:30
    เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก SG Unterrath 1.5
    4-3 4-3
  • กระชับมิตร (สโมสร) 1:30
    SSV Germania Wuppertal Cronenberger SC 1.5
    0-1 0-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 1:30
    เรติงเกน เอสวี เอสซี ดัสเซลคอร์ฟ-เวสท์ 1.5
    1-1 1-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 1:30
    เอสวี ดานูบ KSV Siemens 1.5
    ?-? 3-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 1:30
    SV Wacker Obercastrop SV Sodingen 1.5
    0-0 0-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 1:30
    Helfort 15 Draw 1.5
    ?-? 0-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 1:30
    เอสวี ซอนส์เบ็ก เอฟซี คลีฟ 1.5
    0-0 0-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 2:00
    ซานมาร์ติน ซานฮวน Desamparados 1.5
    ?-? 0-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 2:45
    เดอร์รี่ ซิตี้ ฟินน์ ฮาร์ปส์ 1.75
    ?-? 0-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 3:15
    FC Ferreiras เบรนท์ฟอร์ด บี 1.75
    ?-? 0-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 5:30
    Jaragua EC เอเอ อนาโปลิน่า 0.75
    ?-? 0-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 6:00
    ปรินเซซ่า (สมัครเล่น) Penarol AM 0.75
    ?-? 0-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 6:00
    CEO AL เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ -1
    ?-? 0-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 6:30
    แคร๊ค จีโอ โกเอียเนเซีย จีโอ 0.25
    ?-? 0-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 7:30
    คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ Barcelona Guayaquil 0.25
    ?-? 0-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 8:00
    เอเลี่ยนซา ลิม่า มิลเลียนนาริออส 0.25
    ?-? 0-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 8:00
    เรอัล ซีดี เอสปานา ซีดี โอลิมเปีย 0.25
    ?-? 0-0
  • India Super League 21:00
    เบงกาลูรู เดลี ไดนามอส 0.5
    2-0 3-0
  • ชิลี คัพ 4:30
    ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี (N) โคโล โคโล่ -0.25
    ?-? 0-0
  • Italian Youth League 20:30
    ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) -0.5
    1-0 2-1
  • Brasil Copa SP Juniores 3:30
    เกรมิโอ เอฟบีพีเอ (ยู 20) ออสเตเอฟซี (เยาวชน) 0.75
    ?-? 0-0
  • Bahrain Division 2 22:00
    อัล บูไดย่า อัล อิติฮัด (บาห์เรน) 1.25
    0-0 1-1
  • Bahrain Division 2 22:00
    อัล ทัดมัน คาลาลี 1.25
    0-1 0-4
  • South Africa First League 20:30
    รีล คิงส์ อาแจ๊กซ์ เคป ทาวน์ -0.25
    0-0 1-2
  • Kuwait 1st Division League 21:45
    อัล ฟาฮาฮีล เอสซี อัล ซาลิบิคัท -0.25
    0-0 1-0
  • Kuwait 1st Division League 21:45
    Al Gela ไคตัน -0.25
    2-0 2-1
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division 23:45
    พูเอนเต้ เจนิล เอดี เซวตา 0.25
    0-1 0-2
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division 2:30
    แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ กัวดาล -0.5
    ?-? 0-0
  • Brazil Campeonato Cearense Division 1 1:30
    โฮริซอนเต ซีอี ฟลอเรสต้า ซีอี -0.5
    1-1 1-1
  • Brazil Campeonato Cearense Division 1 1:30
    Pacajus เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี 0
    ?-? 0-0
  • Brazil Campeonato Cearense Division 1 6:00
    บาร์บาล่า อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี 0.25
    ?-? 0-0
  • Brazil Campeonato Cearense Division 1 7:30
    กัวรานี่ ซีอี Caucaia CE 0.5
    ?-? 0-0
  • Brazil Paranaense League 5:30
    ลอนดริน่า พีอาร์ เซียนอร์เต้ พีอาร์ 0.5
    ?-? 0-0
  • Brazil Paranaense League 6:00
    แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ Parana STC PR 1.25
    ?-? 0-0
  • Brazil Paranaense League 6:00
    คาสคาเวล พีอาร์ โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ -0.25
    ?-? 0-0
  • Brazil Paranaense League 6:00
    โตเรโด้ โคโลเนีย เวิร์ค พีอาร์ CE Uniao PR 0.5
    ?-? 0-0
  • Brazil Campeonato Goiano Division 6:30
    โกยาเนีย อิโพรา อีซี 0
    ?-? 0-0
  • Brazil Campeonato Goiano Division 6:30
    อนาโปลิส เอฟซี วิลา โนวา -0.25
    ?-? 0-0
  • Brazil Campeonato Catarinense Division 1 5:00
    คริคูม่า คอนคอร์เดีย เอสซี 0.75
    ?-? 0-0
  • Brazil Campeonato Catarinense Division 1 7:00
    มาซิลิโอ ดิออส เอสซี บัสควอ เอฟซี 0
    ?-? 0-0
  • Brazil Campeonato Catarinense Division 1 7:30
    ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี อาไว เอฟซี เอสซี 0.25
    ?-? 0-0
  • Brazil Pernambucano League 7:30
    สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี วิตอเรีย พีอี 2
    ?-? 0-0
  • Brazil Campeonato Gaucho Division 1 6:00
    เกรมิโอ้ ปอร์โต้ คาเซียส อาร์เอส 1.25
    ?-? 0-0
  • Brazil Campeonato Gaucho Division 1 6:00
    ยาปิรันก้า เซา หลุยซ์(อาร์เอส) 0.25
    ?-? 0-0
  • Brazil Campeonato Gaucho Division 1 6:00
    อีซี เปโลตัส อาร์เอส โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส 0.5
    ?-? 0-0
  • Brazil Campeonato Mineiro Division 1 7:30
    อูเบร์ลังเดียเอ็มจี อัตเลติโก มิไนโร่ -1
    0-1 0-1
  • Brazil Campeonato Mineiro Division 1 6:00
    Tupynambas ทอมเบนเซ่ -0.25
    ?-? 0-0
  • Brazil Campeonato Mineiro Division 1 6:30
    อเมริกา เอ็มจี คาล์เด้นเซเอ็มจี 1.25
    ?-? 0-0
  • Brazil Campeonato Mineiro Division 1 7:00
    ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่ วิลล่า โนว่า-เอ็มจี 0.5
    ?-? 0-0
  • Brazil Campeonato Mineiro Division 1 7:30
    ครูไซโร่ (เอ็มจี) บาว อีสปอร์ตี่ คลับ 0.75
    ?-? 0-0
  • Brazil Campeonato Baiano Division 5:30
    วิตอเรีย บีเอ จาโกบินา อีซี 1
    ?-? 0-0
  • Brazil Campeonato Baiano Division 6:30
    บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ AD Atlanta Doce Mel 1.25
    ?-? 0-0
  • Brazil Campeonato Baiano Division 6:30
    อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ ฟลูมิเนนเซ่ ดิ เฟียร่า บีเอ 0.25
    ?-? 0-0
  • Brazil Campeonato Baiano Division 6:30
    วิตอเรีย ดา คอนกีสต้า บีเอ อีซี จากุยเพนเซ่ 0.25
    ?-? 0-0
  • Brazil Campeonato Baiano Division 7:30
    จัวเซียเรนเซ่ บีเอ บาเฮีย บีเอ 0
    ?-? 0-0
  • Brazil Campeonat Potigurar 6:00
    เอเอสเอสยู อาร์เอ็น CE Forca e Luz RN 0
    ?-? 0-0
  • Brazil Campeonat Potigurar 6:00
    โปชิกัวร์ อาร์เอ็น พัลไมรัส อาร์เอ็น 1.25
    ?-? 0-0
  • Brazil Campeonat Potigurar 6:00
    อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น เอบีซี อาร์เอ็น 0.25
    ?-? 0-0
  • Brazil Campeonato Paraibano 6:15
    Atletico Cajazeirense PB Nacional de Patos PB 0.25
    ?-? 0-0
  • Brazil Campeonato Paraibano 6:15
    เทรเซ่ พาไรบา Centro Sportivo Paraibano 1.25
    ?-? 0-0
  • พรีเมียร์ลีกอียิปต์ 19:30
    กาเซล เอล มาฮาลาห์ Maleyet El Zayiat 1.25
    ?-? 0-0
  • Qatar League Division 2 22:00
    อัล มาร์คไฮยา Al Bidda SC 1.25
    0-0 0-0
  • Qatar League Division 2 22:00
    Russell City อัล ชามาล 1.25
    1-0 1-2
  • Qatar League Division 2 22:00
    Al Muaidar Club Al Nasa(QAT) 1.25
    1-0 3-0
  • Qatar League Division 2 22:00
    อัล คูไรติอัต อัล-เมไซเมียร์ เอสซี 1.25
    0-0 1-1
  • ENG SD1 2:45
    Larkhall Athletic Moneyfields 1.25
    ?-? 0-0
  • AFC U23 Championship 17:15
    ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23) (N) อุซเบกิสถาน ยู23 -0.25
    0-0 1-0
  • AFC U23 Championship 20:15
    ออสเตรเลีย (ยู 23) (N) เกาหลีใต้(ยู 23) -0.25
    0-0 0-2
  • Iceland Championship II 0:30
    เคฟลาวิค ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ 2
    1-1 5-2
  • Brazil Mato-grossense Division 1 7:10
    ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที มิกซ์โต้ อีซี 2
    2-0 2-0
  • Brazil Mato-grossense Division 1 7:10
    CEO Varzeagrandense โปโคนี เอ็มที 1
    0-0 1-0
  • Brazil Mato-grossense Division 1 7:10
    Sinop FC Araguaia 1
    ?-? 0-0
  • Brazil Mato-grossense Division 1 7:10
    คุยอาบา Nova Mutum EC 1.25
    ?-? 0-0
  • BRA SE 1:30
    Dorense SE Frei Paulistano -0.25
    0-1 0-1
  • Zambia Super League 20:00
    Buildcon FC เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา -0.25
    0-1 1-2
  • Zambia Super League 20:00
    Zanaco Nakambala Leopards -0.25
    3-0 5-1
  • 0:00
    Municipal Turrialba Curridabat FC -0.25
    0-0 3-0
  • 2:00
    ซีดี บาริโอเม็กซิโก AD Rosario -0.25
    ?-? 0-0
  • 4:00
    เอดี ซานตา โรซ่า AD Cofutpa -0.25
    ?-? 0-0
  • 4:00
    Municipal Garabito Futbol Consultants Moravia -0.25
    ?-? 0-0
  • 4:00
    Santa Ana สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ -0.25
    ?-? 0-0
  • 8:00
    ซีเอส อุรุกวัย เดอ โคโรนาโด Puerto Golfito -0.25
    ?-? 0-0
  • 9:00
    มูนิซิปัล ลิเบเรีย เอดี การ์เมลิต้า -0.25
    ?-? 0-0
  • 9:00
    พันตาเรนนัส เอดี การ์ตาเกนา -0.25
    ?-? 0-0
  • 19:00
    ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี เคชเคเมติ ทีอี -0.25
    1-0 0-0
  • England U23 1.Liga 20:00
    ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23) คริสตัล พาเลซ(ยู 23) 0.25
    0-1 2-1
  • Northern Ireland Reserve League 2:45
    คลิฟตันวิลล์(สำรอง) คาร์ริค แรนเจอร์ส(สำรอง) 1.75
    ?-? 0-0
  • Northern Ireland Reserve League 2:45
    เกล็นนาโวน(สำรอง) บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง) 1
    ?-? 0-0
  • Northern Ireland Reserve League 2:45
    ดันแกนน่อนสวิฟท์(สำรอง) ลินฟีลด์(สำรอง) 1
    ?-? 0-0
  • Northern Ireland Reserve League 3:00
    Larne Reserves ครูซาเดอร์ส(สำรอง) -1.75
    ?-? 0-0
  • Ireland Leinster Senior League 2:45
    Castleview FC ลีดส์ เอเอฟซี คอร์ก -1.75
    ?-? 0-0
  • Tanzania Ligue 1 20:00
    Mwadui FC อาซาม เอฟซี -1.75
    0-1 0-1
  • Tanzania Ligue 1 20:00
    ซิงกิด้า ยูไนเต็ด ยัง แอฟริกันส์ -1.75
    0-1 1-3
  • Italy Serie D 20:30
    ASD Corigliano Calabro เอซีดี ซาน ทอมมาโซ่ -1.75
    ?-? 0-0
  • HongKong 2 Division League 19:30
    กุ๊นถอง หว่านไจ๋ -1.75
    0-1 0-2
  • HongKong 2 Division League 19:30
    Chelsea FC Soccer School (HK) เซา โฮเซ เอพี -1.75
    1-0 1-0
  • Gibraltar Premier Division 2:30
    กลาซีส ยูไนเต็ด เอฟซี เอฟซี โบคา จูเนียร์สยิบรอลตาร์ -1.75
    ?-? 0-0
  • Trinidad and Tobago Pro League 7:00
    มอร์เวนท์ คาเลโดเนีย ยูไนเต็ค La Horquetta Rangers FC -1.75
    0-0 2-0
  • Trinidad and Tobago Pro League 6:00
    คลับ ซานโด National Defense Forces -1.75
    ?-? 0-0
  • 12:50
    Mumbai Ultras FC Mumbai Young Boys -1.75
    0-3 1-5
  • 14:30
    Spartans Sports Academy SBI Mumbai -1.75
    ?-? 0-0
  • 4:00
    4 de Julho ปาร์นาฮีบ้า พีไอ 0.5
    ?-? 0-0
  • 6:00
    อีซี ฟลาเมงโก้ พีไอ อัลโต พีไอ 0.5
    ?-? 0-0
  • 6:00
    อีซี ทีโมน ปิกอส 0.5
    ?-? 0-0
  • 19:50
    Busia Young Stars FC Busoga United 0.5
    1-1 2-1
  • 20:00
    Kajjansi Utd Vipers 0.5
    1-0 1-1
  • 20:00
    Bugamba FC Onduparaka FC 0.5
    0-0 1-0
  • 20:00
    Aias Salaminas Ampelakiakos 0.5
    0-0 0-0
  • 20:00
    AO Palliniakos Nikites Anthousas 0.5
    3-1 4-3
  • 20:00
    Kalivia มาร์โก 0.5
    0-1 0-2
  • 20:00
    Kryoneri Ethnikos Neas Makris 0.5
    1-0 4-0
  • 20:00
    Kyanos Astir Varis Koropi 0.5
    0-0 2-1
  • 3:45
    KA Akureyri 3 Samherjar 0.5
    ?-? 0-0
  • 0:30
    ฟจอลเนอร์ (ยู 19) Virgin grid U19 0.5
    1-2 1-2
  • 7:00
    RAMS Village Superstars Security Forces United 0.5
    4-0 9-0
  • 18:45
    เอสโตริล(ยู 23) สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23) 0
    1-1 3-1
  • 7:00
    Bubali SC เอสวีดาโคตา 0
    0-1 1-1
  • 16:00
    อิระวดี ยูไนเต็ด(ยู19) Chinland FC U19 0
    2-0 5-0
  • 16:00
    Kachin United FC U19 หงสาวดี ยูไนเต็ด (ยู 19) 0
    0-6 0-8
  • 22:30
    เอฟซี เมดินา 3 AS Douanes Nouakchott 0
    0-0 0-0
  • 0:30
    AS Armee FC Brakna 0
    1-0 2-0
  • 23:30
    PSV Wellingara Kiang West FC 0
    0-0 0-0
  • 23:30
    Latrikunda Utd Falcons FC 0
    0-1 0-1
  • 16:15
    Nepal Police Club Machhindra FC 0
    0-0 0-1
  • 8:00
    ซีดี โอลิมเปีย เรอัล ซีดี เอสปานา 0.25
    ?-? 0-0
  • 8:30
    โคลอมเบีย(ยู 23) เอกวาดอร์(ยู 23) 0.75
    3-0 4-0
  • 6:00
    ปารากวัย ยู23 (N) Bolivia U23 1
    ?-? 0-0
  • 8:30
    บราซิล (ยู 23) (N) อุรุกวัย ยู23 0.75
    ?-? 0-0
  • กระชับมิตรทีมชาติ 17:00
    มอนเตเนโกร(ญ) บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ญ) -0.5
    1-2 2-3
  • กระชับมิตรทีมชาติ 18:00
    ปาเลสไตน์ (N) เซเชลส์ 2
    0-0 1-0
  • Brazil Campeonato Paulista B 1:00
    Monte Azul SP ริโอ คลาโร่ 0
    0-0 1-0
  • Brazil Campeonato Paulista B 1:00
    ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี ยูเวนตุส เอสพี 0.25
    0-2 0-3
  • Brazil Campeonato Paulista B 1:00
    แอตทิเบีย เรด บูลล์ บราซิล เอสพี 0.25
    1-2 2-2
  • Brazil Campeonato Paulista B 5:00
    อูแด็กซ์ เซา เปาโล เตาบาแต 0
    ?-? 0-0
  • Brazil Campeonato Paulista B 5:00
    เซอร์เทาซินโญ่ เอเอ ปอร์ตูเกซ่า 0
    ?-? 0-0
  • Brazil Campeonato Paulista B 5:30
    เพนาโปเลนเซ่ เซา คาเอตาโน่ -0.25
    ?-? 0-0
  • Brazil Campeonato Paulista B 6:00
    เซา เบอร์นาร์โด้ เซา เบนโต้ 0.25
    ?-? 0-0
  • Brazil Campeonato Paulista B 6:30
    ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า -0.25
    ?-? 0-0
  • BRA D4 7:30
    มานุส (สมัครเล่น) เซา ไรมุนโด้ (สมัครเล่น) 1.5
    2-0 3-0
  • Argentinian Cup 7:00
    ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ 1.5
    1-0 1-1
  • Argentinian Cup 7:45
    ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต ครูเซโร เดล นอร์เต้ 0.25
    0-1 1-2
  • Argentinian Cup 8:00
    CA Guemes เซนทรัล นอร์ ซัลตา 0.25
    0-0 1-1
  • Argentinian Cup 7:00
    วิลล่า มิเตร ซานซิเนน่า 0.25
    ?-? 0-0
  • Argentinian Cup 7:40
    เดปอร์ตีโบ ไมปู ฮูราแคน ลาส เฮราส 0.5
    ?-? 0-0